ล้อหน้ามีเสียง

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย มือใหม่NX, 15 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมใช้nxปี93ครับ

เวลาขับแล้วจะมีเสียงดังกึกๆตรงล้อหน้าเป็นจังหวะครับ

เสียงเหมือนวิ่งผ่านเส้นชะลอความเร็วอ่ะครับ

อยากรู้ว่ามันเกิดจากอะไรหรอครับ

แล้วค่าใช้จ่ายสูงมั๊ยท่าจะซ่อม

1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เบื้องต้นน่าจะทำการโละลูกหมากเก่าทั้งชุดครับเพื่อความสบายใจ
    แบบทั้งคันเลยเรามีอู่ราคาแสนถูกแต่แสนดีไว้แล้ว ราว 4500 บาทครับ

2. ...

ขอบคุณมากครับ

แล้วจะมาบอกอีกทีครับ

3. .........

อู่อยุ่ที่ไหนหรอครับขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ

ขอบคุณพี่มากครับ

4. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    อู่อยู่ซอยแสนสบาย ถนนพระราม4 ครับ
    ชื่อร้านโชว์จุ่งครับ

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ใช่ครับ บริการดี รวดเร็ว คุณภาพเยี่ยม ราคาเบาๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้