.:: ขอถามTurboevo5กับ7มันแตกต่างกันมากมั้ยครับ ::.

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย carconnection, 15 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. carconnection

carconnection New Member Member

55
    2
    0
    ขอถามหนอยครับพี่ๆ Turboevo5กับevo7มันแตกต่างกันมากมั้ยครับ อันไหนแหล่มกว่ากัน พอดีมีอยู่อะครับ ขอรายละเอียดหน่อยครับ...

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ตัวไหนสภาพดีกว่า เอาตัวนั้นครับ รายละเอียดมันคล้ายกันมากๆเลย ยกเว้นว่าได้ตัว RS มา ตูดมันจะเล็กกว่าห้า นิดนึง

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ของ 5 มันจะได้ยาวอ่ะครับ ตูดมัน 10.5
    แต่ของ 7 มันมาเร็วครับตูด 9.5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้