BlueBird กลับรัง เช่นเดี่ยวกับ AEน้องแมง

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tee kmit, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    เหตุเกิดวันนี้เองตอนช่วงบ่ายๆ ไม่มีครายได้รับบาดเจ็บ
    แต่สะภาพรถตอนนี้โหดมาก ไม่เชื่อดูเอาเองน่ะคับ

2. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ไปชนอารายมาวะเนี่ย

คนไม่เปนอารายก็ดีแล้ว ขับรถระมัดระวังหน่อยนะ

อันตรายเหลือเกิน

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    โห...........หนักเอาเรื่องเลย.........ยังไงกลับมาเปงเหมือนเดิมไวไวนะครับ

4. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    โอ้วววว หนักเอาเรื่องอยู่

ยังงัยขอให้ซ่อมเสร็จแล้วกลับมาหล่อเหมือนเดิมไว ๆ นะค๊าบบบบบบบ

5. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ชนกับ ไตตั้น คับผม ทางนั้นเป็นฝ่ายผิดคับตัดหน้า

สงสัยเส็ดคราวนี้หล่อกว่าเดิมแน่ๆ

6. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    อุ้ย ทามมายมานไปซะขนาดนี้เลยอะ ยังไงก็ขอให้กลับมาเป็นเหมือนเดิมไว ๆ นะคราบ

7. แย่เลยครับ ผมกะว่าจะตามไปดูตั้งแต่ตอนเกิดเหตุแล้ว แต่ติดธุระ เพิ่งเห็นสภาพรถเนี่ยแหละครับ หนักเอาการเลย ขอให้กลับมาสวยกว่าเดิม แรงกว่าเดิมครับ แล้วฝากเพื่อนๆทุกคนด้วยนะครับ ขับรถอย่าประมาทครับ

8. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    คนไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วจ้า ถือว่าฟาดเคราะห์ไปหล่ะกันนะ ขอให้รถหายไวๆนะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้