MiNoRi_MidNight

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย oreomini, 15 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    งานนี้จัดกันแบบเงียบๆ สงสัยจะเป็นการลองงานก่อน ครั้งหน้า คงจะชวนกันมาพร้อมกว่านี้
    ฟ้าฝนเป็นใจ ฝนตกลงมาให้รถเปียกนิดแล้วก็หยุดไป ทำให้การถ่ายเป็นไปได้ด้วยดี
    ลองชมภาพกันดู ถ้าต้องการูปที่ใหญ่ขึ้น เดี๋ยวจะมีลิ้งไปอีกเวปนะคับ ไปเซฟจากที่นั้นได้ โดยกดที่ Zoom in จะได้รูปที่ใหญ่ขึ้น
    ..
    ..
    ..
    ..
    ..
    รวมตัวกันที่ปั๊ม ปตท. เวลาประมาณ19.00น.
    ว่างๆคนยังมาไม่ครบ ถ่ายรูปเล่นกันไป
    คันนี้เปลี่ยนแม็กใหม่มา ก็ยัง3เอี๊ยดนะครับ
    คันนี้หล่อสุดในงานป่าวเนี่ย
    ย้อนยุคกันหน่อย KE11คันนี้ อาร์ทเค้าขับมาเอง
    ผมเมาค๊าบบบบบบ...
    มาดูสมาชิกในครั้งนี้กันซะหน่อย
    จอดข้างทาง ชักภาพเป็นที่ระทึกกันซะหน่อย
    แล้วเราก็ย้ายมาณ.หน้าหมู่บ้านแห่งหนึ่งที่ยังสร้างไม่เสร็จแล้วเห็นว่าสวยดีเลยยึดถ่ายรูปกันซะเลย

2. oreomini

79
    3
    0
    ถ่ายรถเสร็จแล้ว คนเข้ามาได้

มาดูรถแต่ละคัน ทีละคันกัน พร้อมเจ้าของรถ
    คันที่1

คันที่2

คันที่3

คันที่4 รถใครวะ สวยจริงๆ.....:rolleyes:

คันที่5

คันที่6

คันสุดท้าย

3. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    งานนี้น่ะครับ เป็นเเค่การลองงานดูก่อน เพื่อเป็นการเตรียมสถานที่ เเละก็เตรียมความพร้อม เดี๋ยวจามีการจัดเเบบนี้อีกในอีกไม่ช้า คราวนี้เเบบเต็มรูปเเบบเลยน่ะครับขอให้ทุกคนพร้อมใจกันมาเยอะๆน่ะครับ... เราจาได้มีรูปสวยๆไว้ดูกัน...
    < งานนี้ต้องขอบคุณน้องเกมส์ ตากล้องฝีมือดี++ที่สามารถถ่ายภาพออกมาสวยมากกก ตามเเบบที่ใจผมต้องการ ซึ่งเป็นเรื่องที่เหนื่อยมากสำหรับตากล้อง เพราะผมคนข้างเรื่องมากกกก ......ฮิฮิ ยังไงขอบคุณน้องเกมส์อีกครั้งครับ>>
    < เเละก็ขอบคุณ เพื่อนๆที่มาในครั้งนี้ เพราะว่าขับรถตามผมไปทุกที่ เพื่อไปหาโลเคชั่นกาน

4. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ขอบคุณรูปสวยๆนะเกมส์ และขอบคุณพี่ๆทุกคนด้วยนะครับ :D:D
    รถสวยๆทุกคันเลยครับ รถแรงก็มี ไม่ต้องบอกก็รู้ อิอิ
    บรรยากาศที่ไปต่อกันจากปั้ม สวยงามมากเลย แถวบ้านเรามีงี้ด้วยเหรอเนี่ย อิอิ:eek::eek:

ปล. รูปผมบ๊วมบวม:cry: :cry: สงสัยต้องรีบลดความอ้วนแล้ว น้ำมันแพงครับ อิอิ
    ขอบคุณครับ

5. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เสียดายสุดๆ รถพัง

คราวหน้าเจอกัน

6. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    รูปก็สวย รถก็สวย สุดครับ

7. oreomini

79
    3
    0
    ชี้ไรพี่ สวยแล้วๆ

ยังจะมองอีก

เมื่อรถเทพ2คันมาเจอ ......ว่าแต่ว่ารถตูมีไรเทพวะ ......55+

แล้วก็ย้ายไปณ.ที่สุดท้าย จอดข้างทางกันตามเคย
    การถ่ายรูปก็ระทึกใช่ได้เลย ยืนกันบนถนนเลย สิบล้อก็วิ่งผ่านไปผ่านมา

ทำไมคันนี้รูปเยอะอ่ะ...

คันนี้แหวกแนวตามมาทีหลังเลย

หมดแล้วคับ
    ไปเซฟรูปใหญ่ๆได้จากเวปนี้เลยคับ

8. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    รถกูแม่งโคตรเน่าสุดในงานไปร้านล้างรถยังปิดอีกรถเลยเลอะอย่างที่เหน555+

9. รูปก็สวย รถก็สวย คนก็หล่อ 55 แล้วว่าแต่ว่า ไปกันตั้งแต่เมื่อไหร่ครับเนี่ย ได้ข่าวมาเหมือนกัน แล้วรถประธานเป็นไรหรอครับ เห็นบอกว่าพังอ่ะ

10. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    NUT

เยี่ยมเลยค๊าบบ

ภาพออกมาสวยมากๆๆ

รถแต่ละคันก็สวยๆๆทั้งน้านเลย

งานนี้ยกเครดิดให้ช่างภาพของเราค๊าบบ

^^

ไว้เจอกานใหม่งานหน้าค๊าบผม....

11. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    รอกสายพานหนะคับ แต่เสียงมันดังมากจนไม่กล้าขับ เลยอดไป

12. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ประธานไม่มาน่าเสียดายจิงๆ

13. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รูปสวย...........รถสวย........ชอบจิงๆ.......

14. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เข้ามางอลครับ ไม่มีชวน ๆๆๆ

รูปสวยมากครับ

15. mmzaza

mmzaza New Member Member

2
    0
    0
    คนถ่ายรูปเก่งมาก ครับ ทำให้รูปรถออกมาดูดีมากครับ
    รภสวยทุกคัน ครับ ยังรอรูปที่ถ่ายกับนาอยู่นะครับ

16. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    รูปสวยมากๆๆๆๆๆ ทั่งรถ และคน หล๊อ หล่ออออออออ หุหุ

17. m racing

m racing New Member Member

22
    0
    0
    ภาพสวยมากครับแจ่มเลยงานนี้ต้องขอชมช่างภาพครับที่ทำผลงานออกมาได้ดีมากครับงานหน้ามาถ่ายรูปอีกนะครับ รถก็สวย วิวก็ดี แสงก็ให้ คนก็หล่อ โดยเฉพาะ JAZZ สีน้ำเงินกับมาสด้าแดงขนาดไม่ได้ล้างนะเนี่ยสีแดงยังแจ่มอยู่เลยคนขับก็หล่อทั้งคู่

18. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ดูยุ่น ๆ ดีเหมือนกานอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้