ขอบคุณพี่หมีครับมีรถขับซักที

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย บุ้ง organize, 15 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บุ้ง organize

บุ้ง organize New Member Member

10
    0
    0
    พึ่งวางเครื่องมาครับแต่มีปัญหาที่กล่องครับคือใส่แล้วควันดำมากเลยกำลังหาเปลี่ยนครับได้กล่องพี่หมีเป็น D16A M/T โมรอม ใส่กับเครื่องD15B ตอนนี้ขับปกติแอบแรงนิดๆด้วยครับ

ปล. ขอบคุณพี่ป๊อปกับอ็อดที่ P RACE ด้วยครับสำหรับการวางเครื่อง(ตอนนี้เปลี่ยนช่วงล่างแล้วนะยกแพเลย)

2. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    เสร็จแล้วหรอ แรงสมใจป่าวอิอิ

3. -bank-

-bank- New Member Member

16
    0
    0
    ดีใจด้วยคนคับ คุนบุ้ง

4. The Grim Reaper

The Grim Reaper New Member Member

20
    0
    0
    ขอโทษนะครับ ไม่ทราบว่าที่เปลี่ยนช่วงล่างยกแพนี้ มันมีอะไรบ้างครับ แล้วไม่ทราบว่าราคาประมาณเท่าไร(เอาไว้เป็แนวทางอะคับ)
    ขอบคุณล่วงน่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้