เมื่อไหรจะมืดติ้งใหญ่กันซะทีครับ!!!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย NingRover, 13 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    นัดกันไปที่ไหนก็ได้เอาแบบครบที่สุดอะอยากเจอทุกๆคนเลยนะครับ

2. NingRover

83
    0
    0
    อีกอย่างนะคับถ้าใครคิดเหมือนกันก็ลงๆช่วงเวลาที่ว่างๆไวก่อนเดี๋ยวมาช่วยกันคิดว่าวันไหนสะดวกที่สุดนะครับ

ส่วนผมทำงาน2วันหยุด2วันมีวันว่างมากมายเลยครับ

3. archery31

archery31 New Member Member

27
    0
    0
    แง่ม ๆ แม๊กสวย ค้าบพี่หนิง

4. NingRover

83
    0
    0
    ขอบคุงนะคับที่ชม:)
    ยังไง623เราก็มีหัวใจเป็นญี่ปุ่นอยู่นะครับ:cool:

5. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    แต่มีศักดิ์ศรีเปนรถยุโรปนะพี่ แม๊กสวยจนน่าอิจฉา

6. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    วันหลังเห็นรถคุงหนิงที่ไหน จะแวะไปเจาะยาง.....เอ้ยยย....แวะไปชมแม๊กใกล้ๆ โหน่ยยยย

สะดวก เสาร์อาทิตย์ค๊าบ

7. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    จัดไปเลย ภูมิ

จัดเมื่อน้องภูมิสอบเส็ดก็ได้
    คงไม่น่านานเกินรอนะ

ตอนนี้มีสมาชิก TG Rover 3คนล่ะ จะกำลังเพิ่มเป็น 5 คนในอนาคตอันใกล้นะคับ

ภูมิใจจิงๆ รถหรูหรา ภายนอก ภายใน สวยดีอย่างรุ่นเรานี้ แต่ราคาถูก มีที่ไหนอ่ะ :D :D ช่ายป่าว :cool:

8. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    อยากเอา623ไปถ่ายรูปคู่กะรถถังหวะ 555 พี่โอมผมว่าอย่าไปบอกราคาให้คนอื่นรุ้ดิเพราะดูภายนอกดูเหมือนรถซื้อมาแพงนะ5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้