อีกหนึ่งความภูมิใจของลูกค้า สวีท ออดิโอ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Super_book, 15 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    กับหนังสือ XO Autosport ครับ ฉบับนี้ลูกค้าร้านผมได้ลงด้วย ภูมิใจมากๆ เจ้าของรถซื้อหนังสือไว้ครึ่งโหล

2. Super_book

294
    4
    0
    กับความสวยงามด้วยการตบแต่งภายใน ฝีมือทางร้านทั้งหมด

เริ่มจากพิลล่าใส่เกจ์วัดต่างๆ จาก Defi

แผงหน้าปัทม์ใหม่ทั้งหมด วัดรอบ วัดปริมาณน้ำมัน ฝัง FC commander

ทำสีภายในใหม่ แผงประตู ทำด้วยเคฟร่าแดงแท้ๆ ทั้งบาน

3. Super_book

294
    4
    0
    ตบท้ายด้วยชุดเครื่องเสียง ชุดเล็กๆ วางระบบอย่างเรียบง่าย

ครั้งที่2แล้วสำหรับคันนี้ที่ได้ลงหนังสือ เล่มแรกเป็น Autobuild Thailand (เฉพาะเรื่องเครื่องเสียง)
    มาครั้งนี้ตบแต่งภายในอีกหลายจุด เลยได้ลง XO อีกครั้ง

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    :eek::eek::eek::eek::eek:

สุดยอด จ๊อจ ร้อง เจี๊ยก

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    คนนอกยังไว้ใจคนในคลับเราให้ทำขนาดนี้

คนในคลับเองก็น่าจะไว้ใจไปลองดูบ้างนะคับ

รถผมเองก็ทำกับบุ๊คเค้านี่แหละ

ไม่ได้โฆษณานะ

แต่ตั้งแต่ทำเครื่องเสียงมา ผมประทับใจกับชุดที่บุ๊คเค้าจัดให้ที่สุด

อาจจะไม่ใช่ชุดที่เสียงดีที่สุด เพราะติดที่งบประมาณที่ผมมีน้อย

แต่กับงบประมาณที่เท่ากัน ผมว่าชุดของผมไม่แพ้ใครก็แล้วกัน

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ยิน ดี ด้วย ครับ พี่ บุ๊ค ระ ดับ โลก ทาง ด้าน "เสียว" ผิด ครับ เครื่อง เสียง ครับ

7. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    รอก่อนนะพี่บุ๊คเดี๋ยวไปอุดหนุนเเน่นอนคร้าบ

เเต่ตอนนี้เปลี่ยนโครงกานมาเรื่องอื่นก่อนเเล้วอ่ะ...อิอิ

8. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    แง่ม ๆ แอบทำอะไรอีกเอก......หรือว่าหลังคามันทะลุแล้ว.......

9. whitebear

1,191
    11
    0
    น่าสงสารจัง ช่วงนี้ฝนตกบ่อยด้วย

ในรถคงเปียกหมดเลย

อิ อิ

10. whitebear

1,191
    11
    0
    รูปผลงานที่บุ๊คเค้าตั้งใจทำให้ในรถผมคับ

11. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เห็นแล้วอยากมีบ้างแต่ยังหา......พ่อยก แม่ยกไม่ได้......แล้วของท่านโอที่ทำไปใช่ทุนเท่าไรหรอคับ

12. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ใครบอกล่ะพี่กิ๊ฟ....มันจะทะลุได้ไง...อิอิ

เปียกเเย่เลยพี่โอ...อิอิ...55555

13. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    โฮ้วๆๆๆๆ หลังคาทะลุอีกแล้ว....อิอิอิอิ

14. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    งามๆๆๆๆๆ.....ใสใส........เคยโทรปรึกษาคุณบุ้คหลายครั้งแล้วแต่ยังไม่เคยได้ไปรบกวนซ้ากที....ขอจบเรื่องเครื่องก่อนนะคุณบุ้ค...แล้วค่อยเรื่องภายนอก...ยาวไปถึงภายใน

15. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    แก๊ส ว่า ไงอ่ะ ตาบุ๊ค

16. Super_book

294
    4
    0
    กำลังศึกษาหม้อต้มตัวใหม่อยู่อ่ะกิ๊ฟ

ตัวนี้ยังมีสต๊อคเยอะ

เดี๋ยวถ้าลงตัวเมื่อไหร่ เข้ามาติดตั้งได้เลยครับ

17. tamzii

tamzii New Member Member

43
    1
    0

ก๊ากกกกก

หม้อต้มรุ่นนี้ถ้าใช้ได้ แม่นาคจะไม่มีที่อยู่เอานะนี่

:D:D:D:D:D

18. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ระวังร้านจิ้มจุ่มจะเจ๊งเอานา หม้อขาดตลาด อิอิ :D

19. whitebear

1,191
    11
    0
    Sweet นี่สุดยอดจิง จิง

หม้อต้มรุ่นนี้คิดได้ไงเนี่ย

ดีนะเราติดหัวฉีด ไม่มีหม้อต้ม

อิ อิ

20. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    แหมมมมม งานเค้าเนียนดีจิงๆ สร้างสรรค์ๆๆ
    เออ พี่บุ๊คไว้จะมีงานสร้างสรรค์เข้าไปรบกวนพี่หน่อยอ่ะ นะๆๆๆ

21. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    หม้อต้มรุ่นนี้ต้องใส่ลำโพงดอกแบบไหนดีอ่ะคุณบุ๊ค....555555

22. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    และแล้ว รถป๋มก็ เสร็จ ตาบุ๊คไปอีก 1/2 คัน อิอิ เสียงดีขึ้นอีก เยอะ หลังฟังไป4-5 วัน เริ่มรู้สึกชิน และก็ อิ่มกว่าเดิม อิอิ ขอบคุณนะตาบุ๊ค

23. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ของเค้าเนียนจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้