อยากหัดแต่งรถน่ะครับ ใครช่วยได้บ้าง

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย มือใหม่หัดขับ, 19 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีอยากลองแต่งรถดูมั่ง

แต่...มีแต่ Accord ใหม่ อยู่หนึ่งคัน - -"

แล้วก็ไม่เคยเห็นใครแต่ง Accord ใหม่ กันเลย

จึงอยากจะมาลองถามดูว่าจะแต่งได้ไม๊?

ควรแต่งไปทางแนวไหน แต่งอย่างรัย กรุณาชี้แนะด้วยครับ

1. M-Ultima

M-Ultima New Member Member

23
    1
    0
    ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

ส่วนใครจะแนะนำอื่นๆก็ช่วยบอกด้วยนะครับ

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้