เอาโซนิคลาวๆของผมให้ดูครับ(ที่เมืองเลยเค้าว่าลาวอ่านะ)

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Go_*-*_0_0 เอ็กครับ, 5 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่รู้จะทำยังงัย ก้อผมมันชอบอย่างนี้อ่านะ ทำงัยได้เค้าว่าก้อให้เค้าว่าไป

1. ช่วยติด้วยครับ (บางทีผมจะซื้อใหม่ซะเลย) แต่ว่าเสียดายที่เครื่องอ่าครับ
    ทำมาเยอะอ่ะ ทั้ง ยืดก้าน 3 มม. ลูกสูบ CBR วาวล์ F4 แคมสร้าง(โรงงานคำนวณให้ครับ)
    เยื้องวาวล์แยงไอดีไอเสีย ตีปลอกเต็มหนา คาร์บู N PRO ไล่นมหนูแบบยำรวมมิตรเลย
    กล่องไฟ NSR (ไฟหน้า 2 วงกลม) วิ่งที่ 13.26วิ ถ้าวิ่งธรรมดาความเร็วปลายอยู่ที่ 190
    (หนึ่งมอเตอร์ไบค์ลองให้) ติด้วยคร้าบ

2. ต่อครับ

รึถ้าสนใจผมก็เต็มใจขายครับ น้อยใจเต็มที่แล้วครับ
    ฝากด้วยนะครับมีใครสนใจโซนิคแนะนำด้วยนะครับ
    เรื่องราคาติดต่อมาได้เลยครับ

3. standard_za

standard_za New Member Member

2
    0
    0
    จ ะ ใ ห้ ติ จิ ง ๆ ป่ ะ ล่ ะ . . . . . . . . บ อ ก ได้ คำ เ ดี ย ว ว่ า เ ป็ น ตั ว ข อ ง ตั ว เ อ ง ดี คั บ ใ จ ถึ ง ใ ช้ ไ ด้ เ ล ย ล่ ะ

4. BaKerStreet

BaKerStreet New Member Member

26
    0
    0
    แหล่มเลยครับ อิอิ

5. ขอบคุณมากคร้าบบบบบ
    แต่ว่านะครับ ขอถามพี่ๆเซียนๆหน่อยครับ
    ที่ผมทำเครื่องมาขนาดนี้อ่ะ จะกิน เรดเดอร์ได้ป่าวอ่ะครับ
    ของเค้าทำมาไม่มากเท่าไหร่ แค่ลูก กะ คาร์บูว่างั้น แต่ผมก็หวั่นๆอยู่อ่ะครับ
    ฝากพิจารณาด้วยนะครับ
    (อ๊อลืม ที่แข่งนี่ ในสนามนะครับ ไม่สร้างความเดือดร้อนให้ชาวบ้านครับ)

6. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .....เครื่อง ทำเยอะเหมือนกันนะ.....

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    สวย:D

8. Standby

Standby New Member Member

52
    0
    0
    แจ่มครับ

สวยดีนะครับ ของแบบนี้มันอยู่ที่ความชอบครับ ส่วนเรื่องความแรงก็ใช้ได้นะเนี่ย ผมว่าสเตปนี้สวนเรดเดอร์สบายๆ เพราะพื้นฐานsonicรอบจัดเกินตัวอยู่แล้ว ยิ่งโมแล้วด้วย บอกได้เลยสบาย.... ลองดูรถน้องชายผมมั่งละกันครับ ติชมได้แต่คันนี้ยกท่อนบน+ข้อแหวี่ยง+หม้อน้ำ cbr 150 มาทั้งชุดครับ มีเกียร์แต่ง1-2-5+กล่องเอกน้ำบาน+ท่อแดงบางทรายปลายเคฟล่า ก็พอวิ่งได้ขำๆครับ ยังไงขออภัยเจ้าของกะทู้นะครับที่เอารูปมาลงในกะทู้ มีอะไรก็แรกเปลี่ยนความคิดได้ครับ

9. akront_aleen

akront_aleen New Member Member

13
    0
    0
    ดูของผมบ้างครับ

10. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    แปลกดีครับ

11. Standby

Standby New Member Member

52
    0
    0
    แล้วคุณ X-kung อยู่เภอไรครับ เมื่อก่อนผมไปแถวท่าลี่บ่อยครับ แต่ตอนนี้มะค่อยได้ไปละ น้ำมันแพงโครตๆเลยไม่ได้ไปครับ...

12. [K]..Inter-shop 101/1

[K]..Inter-shop 101/1 New Member Member

17
    0
    0
    cb แน่นอนสุดขึ้นแรงๆ ซ่อมยาวๆ[​IMG] [​IMG]

13. [K]..Inter-shop 101/1

[K]..Inter-shop 101/1 New Member Member

17
    0
    0
    เหลือแค่เนี่ย [​IMG]

14. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    ปอปอด...ป้อด ซับ โยก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้