มีโปรแกรมที่ทำให้notebookเล่นเกมps2ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปครับ, 21 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากเล่นGT4อ่ะ ตอนนี้ใช้Acer aspire 5502 ครับ Pentium M 1.73 GHz กราฟฟิคออนบอร์ด intel gma900 จะเล่นได้ป่าวครับ

หรือทำให้เล่นPS1ได้ก็โอเคครับ เคยถามร้านขายโปรแกรมเขาว่าใช้กับWin XPไม่ได้อีก

หรือต้องเล่นเกมสำหรับpcอย่างเดียวครับ

ขอบคุณครับ

1. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้