เกี่ยวกับ D1 MALAY อะคับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย MAO KIGKOG, 9 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    คนไทยเราสามารถที่จะไปแข่งกับเค้าได้ไหมคับ ผมว่าคนไทยเราเก่งกว่ามาเลอีกนะคับ ทางsponcer น่าจะหนับหนุนไปแข่งนะคับ คือเค้าห้ามคนต่างประเทศเข้าไปแข่งหรือเปล่าอะคับ อยากให้ทีมไทยปะทะทีมมาเล อะไรประมาณนี้อะคับ :) :) :) :) :)

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ได้ครับ
    ติดต่อไปแล้ว รอดูกันต่อไปนะครับ

เร็วๆนี้

3. MAO KIGKOG

455
    5
    0
    จะเอาใจช่วยคนไทยด้วยกันคับ สู้ สู้คับ คนไทยเก่งอยู่แล้วคับ

4. kanfitge8

kanfitge8 New Member Member

42
    1
    0
    สู้ๆๆ คนไทยสู้ๆ

5. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ตุลานี้ แน่นอน

โปรดติดตาม และคอยเชียร์

6. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    อยากโกอินเตอร์บ้างจัง

7. MAO KIGKOG

455
    5
    0
    ตุลานี้เหรอคับ จะคอยเชียร์คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้