ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย hongte95, 24 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hongte95

hongte95 New Member Member

2
    0
    0
    คือว่าตอนนี้รถผมอยู่ที่ 0 อ่ะนะครับ ถ้าผมจะซื้อพวกไฟหรี่และไฟส่องป้ายทะเบียน ไปให้ทาง 0 เปลี่ยนเขาจะเปลี่ยนให้ไหมอ่ะครับ อ่อพวกปุ่มล็อคประตูด้วยเขาจะทำให้ไหมครับ คือไหน ๆ รถก็อยู่ใน 0 แล้วจะให้เขาเปลี่ยนให้ทีเดียวเขาจะทำให้ไหมครับ

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    อยู่ที่ศูนย์ที่ไปทำอะครับ
    หรือถ้าคุยกับช่างตัว-ตัวแล้วเพิ่มเงินค่าติดตั้งให้เค้าเดี๊ยวเค้าก็ทำให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้