สีแตก อยากเครม

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย EG-5182, 11 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EG-5182

EG-5182 New Member Member

72
    1
    0
    แหะๆ ออกแนวโจรๆ นิดๆ นะคับ

พอดีเมื่อวานพี่เอารถผมถอยเข้าบ้านแล้วดันชนกำแพงบ้านอ่ะ
    สรุปคือกันชนสีแตกเลยอะคับ

คือ แบบว่า ด้านบนของกันชนสีมันแตก แต่ตัวกันชนไม่เป็นไร เหมือนมันโดนเบียดอะคับ
    แล้วทีนี้ตัวพลาสติก มันบิดตัวได้ เลยไม่เป็นไร แต่สีมันยืดหยุ่นไม่ได้เลยแตกเยยย

ใครอยากจะเคลมกันชนบ้างคับ
    พอดีของผมมีประเภท 3 อยู่ของสินมั่นคง
    ใครอยากเอารถมาให้ผมสอยบ้างง แล้วผมออกครึ่งนึง
    ถามอู่มาแล้ว อยู่ประมาณ 2000 อ่ะคับ จ่ายคนละพัน ดีมั้ยยยย

ถ้าเป็นไปได้ขอกันชนหน้า นะคับ จะได้เนียนๆ

แหะๆ ออกแนวโจรนิดๆ อะคับ ไม่รู้ประกันจะเชื่ออ๊ะป่าว
    ใครมีฟามเห็น เชิญเสนอเลยครับ

2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    อยู่แถวไหนคับ ^^"

3. EG-5182

EG-5182 New Member Member

72
    1
    0
    อ่อนนุชฮับบ พี่

4. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ของผมกันชนหน้าแตกพอดีเลยย .. *0* . .เป็นแนวๆ เบียดเหมือนกัน แตกลายงา

5. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    จัดมาเลยคร้าบบบบบบบบบบบบ

0865258114

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้