คืนนี้มีใครไปเที่ยวไหนกันไหมคราบ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 3 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    เพื่อนๆ คืนนี้มีใครไปเที่ยวไหนกันบ้างไหม แวะบอกกันหน่อยครับ คืนนี้ผมว่าจะไปเที่ยว อตก. ซะหน่อย (ไปปล่อยแก่) ยังไงถ้าสนใจก็ตามไปได้คราบ น่าอยู่ร้าน 400 club:cry:

2. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ว่างๆก้อมา เที่ยวร้านเหล้าแถวหอการค้าบ้างสิ เราจะด้ายมีตติ้งไปพลางๆก่อนไง คือน้ำหวานอยู่แถวนี้ ฮิๆๆ ชวนเพื่อนๆมาเยอะๆก้อด้าย ที่นี้มิกซ์ถูกนะจะบอกให้ แชร์ๆกันนะๆ :D

3. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    เมื่อก่อนไปบ่อยครับ เที่ยวร้านไหนหรอ จะได้แอบไปหา...........

4. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    KLASS ROOM / 18.19 / กลางซอยหรือเล้าโลมก่านั้นแหละ / แรกลิ้น / สุ่ม4สุ่ม5... แต่ตอนนี้เพื่อนทำเชียร์เบียร์อยู่ คลาสรูม ว่างๆก้อมาเจอกันด้าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้