ขอแผนที่ พรเทพโช๊คอัพสาขาลำลูกกา

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย blue-roof/04, 7 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    อยากทราบราคาเลื่อนเบ้า โช๊คหน้า + อัดน้ำมัน ราคาประมาณเท่าไรคับ แล้วร้านอยู่ตรงไหน ขอแผนที่ด่วน ขอบคุณครับ:):):):D:D

2. holset_HX64

holset_HX64 New Member Member

44
    0
    0
    คู่ละประมาณพันกว่าๆอ่ะครับ
    ร้านอยู่ใกล้กับ สน.คูคตครับ อยู่ซ้ายมือ2โค้งถึง

3. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    ของคุง คับ

4. lacker

lacker New Member Member

25
    1
    0
    ไม่รู้ว่าพี่ใหม่ประจำอยู่สาขาไหนหรอครับ

อีกสองอาทิตรจะลง กทม แล้ว

5. ovmm

ovmm Guest

0
    0
    0
    อัดน้ำมันคู่ละ1000 บาท
    เลื่อนเบ้าหน้า 600 บาท ครับ บริการดี ให้คำปรึกษาดีครับ
    เพิ่งไปทำมาต้นเดือน มิ.ย.นี่เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้