ไฟตัวนี้ขึ้นมาเป็นอรัยครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Therdthai Sangthong, 19 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟตัวนี้ขึ้นมาเป็นอรัยครับ

1. หลอดขาดป่าวครับ

2. ยังไม่ได้ดูครับ

3. สัญญาณเตรียมว๊าปเข้าสู่นอกจักรวาล..........แป๊บน่ะหมอเรียกกินยาแล้ว

4. ไฟเบรคขาด

5. ขัวไฟเบรคสกปรก

6. ไฟส่องป้าย ขาดครับ ผมก็เป็น

7. รถผมไฟตัวนี้ค้างมา3ปีแล้วครับ

8. ช่วงไฟท้ายมีปัญหา

9. ไฟท้ายไม่ติด

10. ขั้วไฟท้ายขาดครับป๋ม หรือไม่ก้อเเกนขั้วสกปรกครับเเกะทำความสะอาดหายคับผมเคยเป็น

11. ทำแล้วครับไฟท้ายไม่ติด

12. ไฟเบรคขาดครับ

13. Nutcha Klahan

Nutcha Klahan Guest

0
    0
    0
    ไปเบรคหลังขาดครับ

14. ผมเป็นมาหลายปี ไฟปกติทุกอย่าง ขับได้ปกติครับ

15. ของผมก็ติดมั่งไม่ติดมั่งแต่ไฟท้ายปกติดีครับไม่มีขาดติดครบทุกอย่างครับเป็นมาตั้งนานแล้วด้วยครับ

16. ถ้าหลอดไฟไม่ขาด ให้ไปดูตะกั่วที่ขั้วไฟและขั้วหลอดไฟ ถ้าตะกั่ว 2 จุด สูงไม่เท่ากัน ก็ทำให้ไฟโชว์ได้ครับ

เดี่ยวจะไปลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้