OMP จะเปิดร้านไหม่ที่ Super Karting

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Shine_SuperKart, 18 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Shine_SuperKart

Shine_SuperKart New Member Member

11
    0
    0
    อุปกรณ์แต่งรถและชุดแข่ง OMP จะเปิดร้านไหม่ที่ Super Karting

2. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    มีเกราะแข็งไหมครับ ราคาเท่าไหร่

3. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    แล้วตอนนี้มีของขายแล้วหรือยังครับ

4. DOJOMO

DOJOMO Guest

0
    0
    0
    ???

ร้านอยู่ที่ไหนครับรบกวนช่วยบอกทีครับผม
    ชอบมากอุปกรร์แต่งจาก OMP

5. Shine_SuperKart

Shine_SuperKart New Member Member

11
    0
    0
    ร้านจะเปิดตอนประมาณเดือนกันยายนแต่ยังไม่แนว่าตอนไหน
    สนามตั้งอยู่ที่ เรียบทางด่วนเอกมัย - รามอินทรา ฝั่งรามอินทรา ข้าง CG 400
    สังเกตุโดมสีขาว ๆ ไกล้จะเปิดแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้