+++ผมกลับมาแล้ว...คิดถึงพี่ๆน้าๆ และคนรักKE10 ทุกคนคร้าบบบ+++

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Guydido, 4 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ผมกลับมาแล้ว หลังจากห่างหายกันมานาน พี่ๆอาจจะลืมกันไปแล้ว อิอิอิ:p:p:p
    +++ผม อัพKE10 ครับ รูปด้านล่าง+++
    พี่ๆน้าๆและชาวสมาชิกKE และคนรักKE10 คงจาสบายกันดีนะคะรับ...

ว่างๆเด๋วผมจะไปมิตติ้งด้วย เป็นสถานที่มิตติ้งเดิมหรือปล่าว(กม.5, อิ่มปลาเผา)ครับ...คิดถึงกันมากมาย
    ตอนนี้ผมอยู่ รังสิต->งามวงศ์วาน<->บางปะกง<-ชลบุรี ครับไปมาไปมา
    เจอรถผมแล้วทักทายกันได๋นะครับ(ทักทายแค่เบาๆนะครับ นู๋กลัวอิอิ):p

ไม่รู้ว่าตอนนี้มี KE Racing Club เติบโตไปถึงไหนแล้ว?
    (ลืมไป พี่ๆน้าๆ รุ่นบุกเบิกคงอยู่กันครบนาาาคร้าบบบ)

แต่เรื่องเซอไพร์ผมสุดๆคือ กลับมาแล้วเข้าไปที่โรงรถแล้วสตาร์ทเจ้าKe10น้อยของผมที่จอดอยู่ในโรงรถ2ปีเต็มๆในสภาพยางแบ้นนนนแบน โอ้วจอจมันยังติดคร้าบบบพี่น้องว้าว....แจ่ม!!! แต่15วิให้หลังมันก็ดับอิอิอิ ต้องไปเปลี่ยนแบตลูกใหม่ซะเอี่ยมอ่อง แต่สีและภายในยังเหมือนเดิมครับ(คุมผ้าอยู่) ซึ้งจิงๆ:cry::cry::cry:
    และคนรักKE10 มีเรื่องไรสนุกสนานทั้งมีสาระหรือไม่มี แล้วไปเจอรูปสวยๆก็มาแบ่งปันกันนะงับ

สุดท้ายก็...............มิสๆ คร้าบบบบบ :D:D:D

2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    จำได้สิครับทำไมจะจำไม่ได้ครับ รักษาเอาไว้ให้ดีนะครับ ไฟเลี้ยวแก้มหายไปไหนซะล่ะครับ

3. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ว้าว......ดีใจจัง พี่โจยังจำผมได้อีก อิอิอิ
    ไฟข้างที่หายไปนี่ไม่หายไปไหนครับแต่ผมเอาออกแล้วใส่อาคิริกใสแทน ผมว่ามันเข้ากับสีรถดี
    ว่าแต่ว่าเด๋วนี้กิจการร้านพี่ดีจัง...ผมว่าจะอุดหนุนมั่ง
    มีลิ้นke10ตามรูปมั้ยครับพี่
    กระจกกระสุนแบบนี้ด้วยหรือ แบบกระจกข้างเดิมๆ
    โลโก้JAFด้วย(อันเก่าผมโดนขโมยเซ๊งสุดๆ)
    ถ้าผมเอาชุดนึง คิดเท่าไหร่พี่ อยู่ใกล้ด้วยผมแค่ กม.42 เอง(เอาแบบราคาคนในคลับนะครับ):D:D:D

4. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    ยินดีด้วยครับ แล้วว่างๆๆมามิทติ้งกันครับ

5. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    โฮ้วโห..................รถสวยมากเลยพี่
    ว่าแต่กระจกมองข้างติดแก้มของKE10
    สนใจจะขายมั๊ยครับอยากได้ครับ หายากพอสมควรครับ
    เห็นมีแต่กระจกเดิน KE20-30 ครับ

6. zerogiggs

zerogiggs New Member Member

34
    0
    0
    ผมขอเข้าร่วมทีมด้วยคนได้มั้ยคับ Ke15 sprinter
    พอดีเพิ่งเอาSAAB99 ไปแลกมาน่ะคับ สู้ราคาอะไหล่นอกไม่ไหว

ตอนนี้กำลังเล็งกระจกมองข้างติดแก้มอยู่คับ กับโลโก้แบบเนี้ย
    แล้วก้อฝาข้างปิดช่องเติมน้ำมัน(ฝั่งตรงข้ามอีกข้างนึงน่ะคับ)
    ถ้าใครมีของเก่าเหลือๆ รบกวนด้วยนะคับ....ขอซื้อนะคับ อยากได้+++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้