2003 จะเปลี่ยนกันชนหลังครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ประดิษฐ์, 16 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีทุกคนครับ ผมใช้ civic2003 เมื่อวานโดนจูบท้ายมา ตอนนี้จะเปลี่ยนกันชนหลัง อยากถามว่าผมจะสั่งกันชนหลัง civic2004(รุ่นตาเหยี่ยว) มาใส่แทนกันได้หรือไม่ และถ้าได้ต้องเปลี่ยนอะไรเพิ่มเติมอีกไหมครับ

1. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    ใส่แทนกันได้เลยคับ

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ ป ลื่ ย น ไ ด้ เ ล ย คั บ ไ ม่ ต้ อ ง แ ป ล ง เ ล ย

3. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ใช่ครับใส่ได้เลย
    แต่อย่าลืมเบิกกันโคลนสีดำเล็กๆสองอัน ซ้ายขวา ด้วยนะครับ เพราะมันคนละรูปทรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้