รถพี่ๆติดฟิล์มสีไหนยี่ย้ออะไรกันบ้างครับ ผมกำลังจะเปลี่ยนฟิล์มขอดูเป็นแนวทางหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nithi Kongkhlai, 1 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    รถพี่ๆติดฟิล์มสีไหนยี่ย้ออะไรกันบ้างครับ ผมกำลังจะเปลี่ยนฟิล์มขอดูเป็นแนวทางหน่อยครับ

2. ใสๆไวรุ่นชอบ555 ไม่ติด

3. จัดมีแบรนด์หน่อยก็ดี พวกฟิมล์โนเนม ผมติดมารอบคัน สามพัน อยู่ได้ปีเดียว ดำไม่เกิน 40 60 ถ้าปรอทก็บางๆพอ ส่วนใสๆหาเสื้อแขนยาวติดรถไว้เลยครับ

4. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ผมก็ยากได้ ดำๆหรือปรอท ทึบๆหน่อยครับ แอร์สู้แดดไม่ไหวเฃยตอนเที่ยง

5. 3m.. 60หน้าข้าง80คับ

6. IRid KinBlack

IRid KinBlack Guest

0
    0
    0
  7. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    ใสๆ เบอร์40

8. ใสๆๆ เเต่ เเดดเเยงตา 55

9. Beaw Korranat

Beaw Korranat Guest

0
    0
    0
    ติดยี่ห้อ american autofilm ตอนเขาเพิ่งโปรโมทแบรนด์ค่ะ รอบคัน 2700 แต่ตอนนี้น่าจะแพงขึ้น ก็รู้สึกพอได้ค่ะถ้าวันไหนแดดแรงจะแพ้แดดหน่อยๆ

10. Smarttec รอบคัน80 บานหน้า60 มืดๆ ดำๆ ไม่ร้อน ติดมาหลายปียังไม่ซีดครับ
    ส่วนอีกคัน lamina รอบคัน80 บานหน้า60 มืดๆ ดำๆ ไม่ร้อน ติดมาหลายปีเหมือนกันครับ ซีดบ้างเล็กน้อย
    ทั้งสองตัว ติดมาราคาไม่เกิน 4000

11. ว่าจะติดใหม่อยู่ครับ ขอตามแนวทางพี่ๆหน่อยครับ กลางวันสู้แดดไม่ค่อยไหวกลางคืนหนาวมาก5555

12. Madmail Sunnyza

Madmail Sunnyza Guest

0
    0
    0
    รถผมhi-cool ปรอท หน้าหลัง40
    ข้างๆ60ครับ

13. Nattawut Seeapai

Nattawut Seeapai Guest

0
    0
    0
    Hi-Kool r10 เขียวซิ่ง โชว์ค้ำC หล่อๆ

14. ฝาหน้า60 รอบคัน 80

15. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    มาสเตอร์ 60:80คับ ราคาสบายกระเป๋าคับ

16. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    กระจกญี่ปุ่นใสๆเลยครับ ร้อนโคตรๆๆแต่ทนเอา

17. 80ทุกบานยกเว้นหน้า 60 ลามิน่า

18. Bank Nattachai

Bank Nattachai Guest

0
    0
    0
    ร้อนแค่ไหนถามใจ เธอดู ใสๆ โชว์หนังหน้า

แจ็คเก็ตนิสโม่กับหมวกสักใบน่าจะหล่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้