เซ็นทรันล๊อค+รีโมท+ฟิมส์ 5000

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย num _nissannv, 11 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. num _nissannv

num _nissannv New Member Member

181
    8
    0
    เซ็นทรันล๊อค+รีโมท+ฟิมส์ 5000 แพงเกินไปมั้ย
    เซ็นทรันล๊อค+รีโมท 3200
    ฟิมส์ 60 รอบคันบ้านหน้าเต็ม 40 1800
    แต่งงานที่ทำออกมาไม่เรียบร้อยเท่าไร แถมช่างยังทำโครงประตูด้านในบุบอีก
    เราก็เลือกร้านที่ใหญ่ที่ดีแล้ว แต่ก็ยังมีแบบนี้อีกไม่รู้จะพูดยังไงดี ถึงจะแก้ไขแล้วมันก็ยังไม่เหมือนเดิม เศร้าใจครับสำหรับคนรักรถอย่างเรา
    เตือนเพื่อนๆไว้อย่าได้เขาไปใก้ลเลยร้านนี้ ตัวผมเองอยู่ที่บุรีรัมย์
    ร้านที่ว่ามีชื่อขขึ้นด้วย AC......................
    เศร้าใจครับ:confused::confused:.

2. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ของผมเพิ่งไปติด เซ็นทรันล๊อค+รีโมท มา 3000 คับแต่ฟิลม์ติดถูกดีจัง ยี่ห้ออะไรอ่าคับ ผมติดฟิลม์มาตั้งเท่าไรลืมแต่ประมาณ 3000 ยี่ห้อม่ะค่อยดีด้วยหุุหุ

3. num _nissannv

num _nissannv New Member Member

181
    8
    0
    car cool usa. ครับ

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ของผม ฟิมล์ ก็ 4000 แล้วครับ
    เซ็นทรัลล๊อกก็ 2800 ครับ
    3 บานหน้าลามิน่า นอกนั้น hi cool ครับ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ก็เอาเข้าร้านเดิมให้มันแก้ให้สิครับ มันทำสะเพร่าเองไม่ใช่เหรอ แล้วยังทำรถเราบุบอีก อยู่ไกล้บ้านผมไปจัดให้แล้วครับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  6. num _nissannv

181
    8
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้