อยากติดแก๊ส รบกวนแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย noomes, 13 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noomes

noomes New Member Member

16
    1
    0
    สนใจอยากติดแก๊สครับ ไม่ทราบว่า ES ควรติดแบบไหน
    ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วมีร้านแนะนำไหมครับ (ผมอยู่แถวรามอินทราครับ)

ติดแล้ว จำเป็นต้องดูแลมากขึ้นเป็นพิเศษหรือเปล่า
    รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ

2. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
  3. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    หัวฉีดครับ วิ่งดีไม่ต่างน้ำมัน
    ร้านก็มี
    AT auto รามอินทรา 65
    Highway motor car

ดุแลมากขึ้นแน่นอน ถ่ายน้ำมันเครื่องไวขึ้น เปลี่ยนหัวเทียน พร้อมทั้งเช็ค อุปกร แก้ส ตามระยะ

4. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    พี่ป๋องติดมาแล้วเหรอ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้