สุขสันต์วันเกิด...เดือน มิ.ย. ครับ...

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย INTER_ZONE, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สุขสันต์วันเกิด

019 โอ๊ค d-max 4 มิ.ย. << ย้อนหลังขอโทษด้วยครับ....

007 หนึ่ง [ Zaad ] 15 มิ.ย.

ขอให้พี่ๆทั้ง 2 ท่าน...มีแต่ความสุขความเจริญเยอะๆนะครับ.....
    คิดสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้น...มีเงินมีทองเยอะๆ...
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง...ไม่มีเจ็บไข้ได้ป่วย....รวยๆๆๆๆๆ....สาธุ..!!

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ขอบคุณตาป้อม........มากเรยคับ..........ที่มาทำหน้าที่แทน

และก้อขอให้นายโอ๊ค และพี่ 1...........มีความสุข มาก ๆนะคับ..............และก้อมาแว้น กะน้อง ๆ ได้แล้ว.................อิอิ

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    HDB. คับ ผม

4. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    มีความสุขมากๆนะค่ะพี่หนึ่งเจ้าโอ๊ต

5. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    เหมือนกับที่คนอื่นอวยพรครับ อิอิอิ ง่ายดี

ให้มีเงินทองมาทำรถกันน่ะครับ

6. HBD นะคร๊าบ มีความสุขมากๆ ขอให้สุขภาพแข่งแรง ถูกล็อตตารี่ รางวัลที่ 1ด้วย + แจ็คพ็อตอีก คร๊าบ สาธุ

7. ขอให้โตขึ้นเรื่อยๆ (การงานและหน้าที่)

8. โชคดีๆครับ คิดอย่างใด ขอให้สมหวังทุกประการนะครับ

9. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    มาอวยพร ย้อนหลังครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

10. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่หนึ่งเลี้ยงไรดีล่ะ55555555

11. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ขอบคุณน้องๆๆทุกท่านครับ

12. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    ขอบคุณคับ ทุกๆคน ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเลยมาเล่นเลย

13. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    HBD ด้วยค๊าบบ

ม่ะค่อยได้เข้าเหมือนกัน^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้