ระวัง !!!! ใบปัดน้ำฝนรถ CRV รุ่นใหม่หาย ( ที่โคราช )

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Vans_OTAKU, 12 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vans_OTAKU

Vans_OTAKU New Member Member

46
    2
    0
    ที่โคราชตอนนี้รถ CRV ร่นใหม่ใบปัดน้ำฝนหายไปหลายคันแล้ว
    วันนี้เข้ามาที่ O ฮอนด้า 4 คัน พร้อมกัน ไม่รวมวันอื่น ๆ ( ตำรวจกำลังตามจับอยู่ )
    ผมก็ใส่อยู่เกือบซวยแล้ว แต่โชคดีผมใส่ตั้งแต่ CRV ออกใหม่ ๆ เบิก O ศูนย์ด้วย

ปล. ระวังรับซื้อของโจรนะครับ

2. maew es

maew es New Member Member

9
    1
    0
    ว่าแล้วมันต้องมีหาย...ตอนนี้ es ผมใส่ของ crv อยู่ก็กลัวหายเหมือนกันเลยต้องเอาของเก่า
    ติดท้ายรถไว้เผื่อฉุกเฉิน...ระวังกันหน่อยไอ้พวกนี้โขมยโดยสันดาน.....

3. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    ของแฟนพี่ผมไปจอดที่เที่ยว...........ออกมา หาย ซะงั้น

ไอ้พวกนี้น่าจับไป(.............) โจรกระจอกกกกกกกกก:mad::mad::mad:

4. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ...มันไม่มีปัญญาซื้อไงครับ...ผมก็ใส่ด้วยเพิ่งถอยมาจาก 0

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  5. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    กำ.........

6. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0

แบ............:D :D :D

7. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ซื้อมาแต่เก็บไว้บ้านครับ กัวหาย

8. jung_es

jung_es New Member Member

36
    1
    0
    ของราคาแค่นี้มันก็ยังเอาอีกหรอคับโจนพวกนี้

9. chai_es

202
    13
    0
    ระวังกันด้วยนะคับ..............ไว้ใจใครไม่ได้สมัยนี้

10. Vans_OTAKU

46
    2
    0
    ไอ้พวกนี้มันเริ่มจากชิ้นเล็ก ๆ ก่อน แล้วก็เปลี่ยนเป็นชิ้นใหญ่ขึ้นเรื่อย ๆ

( ถ้าไม่มีเงินแต่งรถ ก็อย่าแต่งแม่งเลยดีกว่าวะ )

ไอ้พวกสันดานเสีย ทำให้คนอื่นเขาเดือดร้อน

ความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

11. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ผมว่าเขาคงไม่ได้เอาใส่เองหรอกครับ ถ้าหายเยอะแบบนี้ เอามาขายมากกว่า
    สำหรับใครที่ขายของโจรแบบนี้เลิกเถอะครับ

12. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    จะจอดรถคงต้องระวังกันมากขึ้นนะ ครับ .................

13. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    ลามมาถึงใบปัดอีกแล้ว ระวังกันหน่อยนะครับ

พวกนี้มันก้อสันดานจริง ๆ

14. chai_es

202
    13
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบ.......................:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

15. Keng_Type_Z

Keng_Type_Z New Member Member

88
    7
    0
    วงการรถแต่งนี้ไม่ได้กว้าง อย่างที่คิดนะครับ ใครทำอะไรไว้ เลิกเหอะ

16. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    เอากาวตราช้างหรือว่าเชื่อมติดกะใบปัดเลยดีไหมคับ

จาได้ไม่หาย อิอิ

17. ^^ InsuranCe OnLine ^^

^^ InsuranCe OnLine ^^ New Member Member

30
    1
    0
    เห็นในกระทู้ตลาดสดมีลงขาย ผมสั่งมาด้วย 1 ชุด ส่งจากโคราช

แต่น่าจะเป็นของมือสองนะครับ คงไม่ใช่ของขบวนการนี้

ภาวนาอย่าให้เป็นอย่างนั้นเลยคับ

18. b_123

b_123 New Member Member

57
    5
    0
    หัวอกเดียวกันครับ ก็ได้แต่ภาวนา หวังว่าไม่ใช่ครับ จะได้ใส่แบบสบายใจ เฮ้อ

19. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    กำๆ

20. เอาตีนก่ายหน้าผากเลยตู.......

21. Keng_Type_Z

Keng_Type_Z New Member Member

88
    7
    0
    555++ me .0;jtvvp -v'fuc]t5^dw,j,u.oF]d it;y'ot0tFfo-hvskiy[:nhv-v'F0i

22. May_Outlaw

May_Outlaw New Member Member

50
    0
    0
    แปลให้ครับ

555+++ ทำใจว่ะออย ของดีและถูกไม่มีในโลก ระวังนะจะโดนขอหารับซื้อของโจร

23. chai_es

202
    13
    0

ซวยแล้วววววววววววว.......................:eek::eek::eek::eek:

24. Ti_Es03

Ti_Es03 New Member Member

40
    2
    0
    คนที่ขายจะไม่ออกมาพูดให้ความกระจ่างหน่อยหรอครับ

25. ozvvan13

ozvvan13 New Member Member

10
    0
    0
    กำลังคิดจะใส่อยู่เลยค้าบ...สงสัยต้องหยุดไว้ก่อน...กลัว

26. ^^ InsuranCe OnLine ^^

^^ InsuranCe OnLine ^^ New Member Member

30
    1
    0
    คนเดียวกันจริงๆเหรอคับ ?

27. chai_es

202
    13
    0
    :eek::eek::eek::eek:

28. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ขนาดใบปัดยังเอาประเทศชาติ....

29. .................เงียบฉี่:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

30. Vans_OTAKU

46
    2
    0
    กำ...............ของคน บอ-ลิ-สุด

ที่ซื้อของใหม่จาก 0 แต่ถูกหาว่าซื้อของโจร

เลยต้องค้นหาใบเสร็จมาไว้สำหรับยืนยัน

( 0 ฮอนด้าโทรมาหาผมคนแรกเลยว่ามีใบเสร็จหรือเปล่า )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้