ว่าด้วยเรื่องน้่ำมันเกียร์พี่ๆใช้ของอะไรเบอร์อะไรครับ รอบจัดจี๊ดๆ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 15 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ใช้ยี่ห้อ และ เบอร์อะไรกันหร๋อครับ
    คือใช้เกียร์ธรรมดานะครับ ขอชัวร์ๆ ทนๆอะครับ
    ชอบเล่นรอบจัดๆ สูงๆบ่อยครับ :D

ด่วนๆเลยครับ เพราะ จะเปลี่ยนรอบแรกละครับ คือเคยใส่ duckham แกลลอน น้ำเงินอะครับ เามาใช้ รันอิน ตอนนี้ ใช้ ไป 2000 โล และ ครับ จะ เปลี่ยน แล้ว ยังไง ขอให้พี่ๆ ช่วย หน่อยนะครับ

กราบขอบพระคุณงามๆเลยครับ

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ผมใช้สำหรับเกียร์เต็ทของ
    เพนซอย หัวจรวดอ่ะ
    เพราะของผมเเป็นเกียร์เต็ทอ่ะ

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    จำ เป็น หร๋อ ครับ พี่ ฉะ
    ขอบ พระ คุณ มากๆ ครับ จะ ได้ ไป จัด บ้าง ครับ จะ เปลี่ยน แล้ว

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    หน้าตามันเป็นไงอะพี่ฉะ ไอ้น้ำมันเกียร์เต็ทเนี่ย

5. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ที่หัวขวดมันจะมีกรวยแหลมๆ เหมือนหัวจรวด

เจ้า เวก้าผมใช้เฟืองท้ายวาโวลีน เต็ด อยู่ครับ

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    น้ำมันเกียร์ธรรมดา ก็ เบอร์ 90 ทั่ว ๆ ไปอะ

7. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    caltex เบอร์ 90 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้