ทะลวงแคทมีผลเสียยังไงบ้างครับ วันนี้ผมเพิ่งจูนกล่องช่างบอกให้ลวงแคทมันจะลั่น...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nithi Kongkhlai, 28 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    ทะลวงแคทมีผลเสียยังไงบ้างครับ วันนี้ผมเพิ่งจูนกล่องช่างบอกให้ลวงแคทมันจะลั่น มีผลดีผลเสียตรงไหนคับ ขอคำแนะนำหน่อยนะคับพี่ๆ

2. ผมแค่ะออกแล้ว ไม่ต่างกัน แต่แน่ะนำไม่เอาออกดีกว่าครับ

3. ถ้าตันก็แคะขายไป ถ้าไม่ตันเก็บไว้

4. ผลเสียข้อเดียว.....วิ่งดี.ขึ้นเลย.555

5. มันจะวิ่งๆหน่อยๆ

6. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    ถ้าจอดไม่ดับเครื่อง เพื่อนบ้าน ร้านค้า น่าจะบ่นครับ ...ถ้าแคทเสื่อมแล้ว มีหรือไม่มี ดมปลายท่อก็เหม็นคือกันครับ ใส่กล่องคนจูนอยากให้เอาออก เพราะวัดO2 sensor ปลายท่อแล้วมันเพี้ยนครับ สรุปสั้นๆว่า มันเหม็น กับมันเพี้ยนครับ

7. ดีเซล..ปล่อยเยอะ.....กว่าเราเยอะถอดเถอะครับจะใด้เป็นภาระของเครื่องยนต์..กลไก

แคท มันอยุ่ตรงไหนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้