สอบถามหน่อยครับ หลอดไฟ ชนิดต่างๆของ B14 มี แบบไหนบ้างครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Watchara Jedai Aida Chaisopitvorakul, 30 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ หลอดไฟ ชนิดต่างๆของ B14 มี แบบไหนบ้างครับ
    ไฟหน้า,ไฟเบรค,ไฟหลัง,ไฟถอย,ไฟเบรคดวงที่3,ไฟตัดหมอก,ไฟเรือนไมล์ ขอบคุณครับ ไฟเบรคเหลือฝั่งเดียว,ตัดหมอกไปแล้ว,เรือนไมล์ก็เหลือแค่ไฟเตือนย้ายจากรอบๆมาหมดแล้ว จะหามาเปลี่ยนครับ

1. ไฟหน้า H4
    ไฟหรี่ในโคมไฟหน้า T10
    ไฟตัดหมอก H1

ไฟเรือนไมล์ใช้แบบไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้