มีคนแอบอ้างว่าเป็นคนของกลุ่ม Onepoint (หรือเปล่า)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย AE 101 Only, 16 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AE 101 Only

AE 101 Only New Member Member

66
    1
    0
    สืบเนื่องจากกระทู้นี้

http://www.overclockzone.com/forums...เมเจอร์รัชโยธิน-เซ็งมาก-สงสัยจะโดนโกง/page149

มีบุคคลที่แอบอ้างตนว่าเป็นคนของกลุ่ม Onepoint ที่หน้า 149

เกริ่นเรื่องก่อนนะครับ

แจ็ค เมเจอร์
    เดิมมีอาชีพขายรองเท้า Onisuka ที่เวปนี้และเวป onisuka tiger club
    ต่อมาได้มีการโกงเงินจากชาวบ้านมารายหลาย มูลค่านับแสนบาท
    ทางผู้เสียหายได้เข้าแจ้งความดำเนินคดีแล้ว

และได้มีการอ้างอิงว่า ตนเองเป็นคนของกลุ่ม Onepoint ถึง 2 คน
    ผมจึงดำเนินการติดต่อกับกลุ่ม Onepoint เพื่อที่จะป้องกันความเสียหายต่อกลุ่ม
    พร้อมทั้งไปชี้แจ้งที่เวปนู้นให้เรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณคุณ เจ คุณโจ และคุณนิคด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2011
  2. AE 101 Only

66
    1
    0
    หน้า 149

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2011
  3. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    ดราม่า มหากาพย์ แล้วครับ ตามอ่านมานานมาก

4. AE 101 Only

66
    1
    0
    ........

5. AE 101 Only

66
    1
    0
    เวปOverclockzone ปิดปรับปรุง 5 ทุ่มถึงเที่ยงคืนนะครับ

6. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    ถ้าแอบอ้าง เด๊วงานเข้าชุดใหญ่

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แวะมาอ่านครับ

8. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ไม่น่าจะใช้คนในกลุ่น onepoint หรอกครับ

9. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    ตามไปอ่าน ครับ

10. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    ตามไปอ่านด้วยคนคับ

11. maniacnick

maniacnick New Member Member

5
    0
    1
    บุคคลที่แอบอ้างไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับกลุ่ม ONEPOINTและเรื่องทั้งหมดก็ไม่เกี่ยวกับพวกเราใดๆทั้งสิ้น

และ กรุณาออกมายอมรับว่าคุณไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรกับพวกเรา และอย่าหายไปโดยไม่เคลียร์เพราะคุณทำให้เราเสียชื่อแล้ว

รีบแก้ไขซะก่อนที่อะไรๆมันจะยุ่งไปกว่านี้

12. AE 101 Only

66
    1
    0
    ]
    ก่อนอื่นเลยผมต้องขออภัยกับทางคุณ Nick1 ด้วย
    และผมได้ไปช่วยเครียร์เรื่องของกลุ่มให้เรียบร้อยแล้ว ที่ผมนำมาให้ดูเพราะเกรงว่าจะได้รับความเสื่อมเสียไปยังกลุ่ม
    ก็เลยช่วยเอามาลงให้

ขออภัยครับ

13. maniacnick

maniacnick New Member Member

5
    0
    1
    ขอบครับคุณตู่ ขอบคุณแทนพวกเราONEPOINTทุกคนด้วยครับ

14. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    เข้ามากระทู้นี้ ต้องตามไปอ่านกระทู้ ทวงรองเท้า อีกเกือบเต็มวัน แสบตาไปหมด

อ่านแล้วน่าโดนจิงๆไอ้คนโกงรองเท้าเนี่ย ต้องเอารองเท้าไปหามัน

15. driftza

driftza New Member Member

130
    0
    0
    เวปนี้เสี่ยงจริงครับ ยืนยัน ขนาดเป็นคนขายยังเกือบเกือบโดนหลอกเลย

16. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ขอบคุณ คุณ AE 101 only ด้วยครับ

17. ไม่ได้เป็นที่เว็ป เป็นที่คน ต้นเหตุคือคน ควรเล่นคน จบ

18. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    เห็นด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้