รบกวนสอบถามหน่อยครับ. ไมล์วัดรอบเสีย ซ่อมได้มั้ยครับ. ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Sirichai Vittayanulux, 26 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามหน่อยครับ. ไมล์วัดรอบเสีย ซ่อมได้มั้ยครับ. ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

1. ตามด้วยคนครับ เสียเหมือนกัน

2. amorn2511

amorn2511 New Member Member

13
    0
    1
    มีใมล์มือ 2 ครับ ของ sunny ปี 97 ถอดจากรถผมเองเนื่องจากรถคว่ำ ขาย 1,200 บาท พร้อมส่ง ems รับเอง 1,000 บาท คลองห้า คลองหลวง ปทุมธานีครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้