รบกวน ES หาดใหญ่

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Mr.Keng ES, 10 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Keng ES

Mr.Keng ES New Member Member

20
    2
    0
    กำลังจะไปเยือนหาดใหญ่ขอคำแนะนำด้วยน่ะครับ

2. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    ติด แก๊สแล้ว ไปทั่วไทยเลยนี่หว่า ไปหาดใหญ่เลยหรอ อิอิอิ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวัสดีคับ ผมก้ออยู่หาดใหญ่คับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ ว่างๆลองเข้าไปเล่นได้คับ South Zone คับ
    http://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?f=79

4. evoviip

evoviip New Member Member

12
    0
    0
    ผมอยู่หาดใหญ่ครับ ลงมาเมื่อไหร่ โทรมาถามทางได้ครับ 089-7343583 ชา ครับ

5. evoviip

evoviip New Member Member

12
    0
    0
    ทำงานที่กรุงไทยแอกซ่าหรือป่าวครับ ผมเห็นรถจอดอยู่แถวนั้น ผมทำงานซอยตรงข้ามร้านข้าวแกงนายหลำครับ
    ยินดีที่ได้รู้จัก

6. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    จัดไป แล้วไป ให้ถึงหาดใหญ่ด้วย นะ เอาใจช่วย

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เปล่าคับ ผมทำงานที่ ธนาคาร ธนชาต คับ ถ้าที่กรุงไทยแอกซ่า แถวๆหน้า โชว์รูม ฮีซูซุ คันนั้นเป็นของเซลล์ อีซูซุคับ รู้จักกันคับ ถ้าเจอกันทักทายกันได้คับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้