รถผมมีปัญหาเรื่องล้อหน้าครับอยากถามน้าๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย TomHanks, 11 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TomHanks

TomHanks New Member Member

11
    0
    0
    คือพอเวลากดคันเร่งเกินซัก 120 จะมีอาการสะท้านที่พวงมาลัยครับ จะสั่นมากตอนผ่อนคันเร่ง น่าจะมาจากแผ่นรองล้อหรือปล่าวครับ แม็กเป็น 4 รู 114
    อยากทราบว่าเกิดจากอะไรครับ

2. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ล้อใส่สเปเซอร์มาใช่หมครับไม่ได้ตีปลอกลองตีปลอกกันล้อสั่นดูครับแล้วถ่วงจี้น่าจะหายนะครับ

3. TomHanks

TomHanks New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    เป็นไปได้คับ

5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    แก้ไข.....หายรึยังคร้าบบบบบ ???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้