bostwick ตัวนี้ดีไม๊ครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย A2S, 1 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A2S

A2S New Member Member

12
    0
    0
    พยายามหาข้อมูลแล้ว
    แต่หาไม่เจอน่ะครับ
    ไม่ทราบว่า ตัวนี้กี่วัตต์
    คุณภาพพอได้ไม๊
    ของแท้หรือเปล่า
    แล้วราคาสภาพนี้น่าจะซักเท่าไหร่

ขอบคุณครับ

2. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    กี่วัตต์ก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ รู้แค่ว่า 4CH
    ส่วนของแท้ไหม บอสวิคคงไม่มีของปลอมครับ ส่วนราคาพูดยากครับ ถ้าเป็นผมคงจับแถวไม่เกิน 2พันบาท สำหรับแอมป์มือ2

แต่ถ้าให้แนะนำ ผมชอบแอมป์ที่มีการปรับ ความถี่ มากกว่าการปรับเบส ปรับแหลมครับ เพราะความถี่มันละเอียดและไว้จูนเสียงได้ง่ายกว่า สำหรับความคิดผมนะครับ

3. A2S

A2S New Member Member

12
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบบบ

4. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ตัวนี้ไม่มีครอสในตัวนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้