จะเปลี่ยนวิทยุ แกะที่ปิดมันไม่ได้ครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย A2S, 4 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A2S

A2S New Member Member

12
    0
    0
    ตามรูปนี้เลย
    มีคลิป ด้านหลัง 4 อัน (ตรงเขียวๆ)
    ลองเอามือมุดไปด้านหลัง แล้ว ดันๆดู
    ข้างล่างออก แต่ ข้างบนไม่ออก
    จะฝืนดึงก็ไม่กล้า กลัวหัก
    ใครพอจะแนะนำวิธีแกะ ที่ถูกต้องได้บ้างครับ

2. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    น่าจะต้องฝืนแล้วหล่ะครับ คิดว่ามันคงแน่นอ่ะคับ ก็ลองดูแล้วกันคับผม ถ้าคลิบมันเหมือนตัวด้านล่างก็ฝืนเลยครับ แต่ต้องระวังหน่อยน่ะครับผม

3. superfan

superfan Member Member

58
    1
    8
    ดึงออกมาเลยไม่พังหรอกครับ ครั้งแรกๆผมก้องี้แหละกลัวหักกลัวแตกแต่เดี๋ยวนี้นะดึงปึ๊ดดึงปึ๊ด ไม่กลัวพังแล้ว ถ้ากิ๊บแตกก้อซื้อมาใส่ใหม่ตัวละ5บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้