ข่าวร้อนๆ จากโต๊ะข่าว F1

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hnun, 10 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    จบปีนี้ Michael Schumacher นักขับมือหนึ่ง แชมป์โลกหลายสมัย ประกาศแขวนพวงมาลัย อย่างเป็นทางการ

รายละเอียด ติดตามที่ www.formula1.com

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ไปดีแล้ว ให้คนอื่นเค้าขึ้นมาดังบ้างเถอะครับ
    แต่อย่างว่า คนคุ้นเคย ไม่แน่คงไปจับพวกรถล้อปิดอีก อย่างพวก DTM

คราวนี้ผมจะได้เชียร์ เจ้าหนูมหัศจรรย์ของผมต่อ หลังจากย่ำแย่ สนามนี้ออกมาดี
    เข้าพิทที ไปอยู่ที่ 2 แต่ก็ยังรักษาโฟเดียมที่ 2 ไว้ได้ อิอิอิ

3. hnun

406
    10
    0
    ข่าวลือว่า อาจจะมาขับ endurance ในเมืองไทย อิอิ

4. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    จะมาอยู่ทีมไหนเนี่ยะ:p

5. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    วันนี้ที่ร้านก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นปลา นายฮง คุณ วรวุด ก็ประกาศว่าจะก้าวขึ้นมาเป็นนักแข่งf1 แทนชูมี่555

6. Toey_PRC

699
    1
    0
    ตกลงว่าชื่อร้านนายฮงเหรอครับ ผมจำผิดมาตลอดเลยสินี่ จำเป็นอีกชื่อนึง "เติมสระ เ-" ขออภัยด้วยนะครับ แต่ความอร่อย ผมจำไม่ผิดแน่ อร่อยมากๆ เกี้ยวทอดงี้ เส้นเล็กน้ำ ใส่สาหร่าย อูยยยส์ คิดแล้วหิวมั๊กๆ;)

7. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ลองตามข่าวดู

ลองตามข่าวดูนะครับ เพราะ nigel Mansell สมัยก่อน ก็เป็นแบบนี้ เป็น champ formula 1 ดังมาก
    จู่ๆ ก็เลิกเสียเฉยๆ ก่อนเลิก ยังมีพูดๆ ด้วยว่า เบื่อวงการนี้ เพราะ ไม่ตรงเท่าใด เท็จจริงอย่างไรไม่ทราบได้

8. Toey_PRC

699
    1
    0
    :) สวัสดีครับ พี่Thana หลับดึกจริงๆเลยนะครับ:)

9. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    Good morning

Good morning krub.

จะนอนราวๆ นี้แหละครับ กลางคืน clear งาน ได้ดี เพราะ ไม่มีอะไรรบกวนv ;-)

10. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หวัดดีครับพี่ขยันจัง ขอให้รวยๆจ้า

11. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ตี 3 แล้ว ยังไม่นอนกันเลยอ่ะ
    ผมงี้ หลับปุ๋บไปแย้ววว :D

12. hnun

406
    10
    0
    ตื่นมา อ่านกระทู้นี้ แล้วหิว ไปซัดซะหน่อยดีก่า วันนี้

แต่............

วันนี้ วันจันทร์นี่หว่า:(

13. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

อิอิ ดีเลยถ้ามา DTM จาได้มาจะได้เจอสุดหล่อขวัญใจผมตอนนี้ขับ เบอร์ 8 ทีม AMG-Mercedes (จำคู่ปรับเก่าได้ไม๊ล่ะตอนขับสูตร 1 ก็ Mercedes นะอิอิ ):D

14. Bank blue coupe

758
    3
    0
    555...ไปแข่งกับ มิคก้า คู่กัดเก่าไง...อิอิ:D :D :D

15. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    แต่ใน dtm มีหลายคนที่น่ากลัวกว่า mika เยอะเลย

16. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สงสัยชูมี่ จะมาอยู่กับทีม shoemaker .......................ครับน้องเต้ย

17. AQDONUT

677
    11
    0

เมื่อหลายปีก่อนโน้นนนนน เค้าเคยเป็นคู่ปรับกันน่ะตี๋แก๊ป น้าชู กะ มิกก้า น่ะ แล้วตอนหลังมิกก้าเลิกขับ f1 เพราะมีลูกหรือแต่งงานยังไงนี่แหละ นานละจำไม่ได้
    เราอุส่าไปเชียรถึงมาเล แต่น้าชูกันให้เพื่อนร่วมทีมซะอย่างเหนียว :mad:
    แต่เอาน่า น้าชูเค้าเก๋าเกมจริง :D

แก้ไขล่าสุด: 12 กันยายน 2006
  18. Toey_PRC

699
    1
    0
    โห นัทเคยไปดูf1ด้วยเหรอ โครตน่าอิจฉาเลย ว่าจะหาโอกาส+เงิน จะไปดูสักครั้ง:D :rolleyes: ;)

19. AQDONUT

677
    11
    0
    พอดีผมถูกหวยพี่ :D ไม่งั้นไม่มีโอกาศไปเหมือนกันครับ ไม่มีตังซื้อตั๋ว ง่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้