รถโดนชนมาครับ รบกวนแนะนำร้านหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย hian, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hian

hian New Member Member

12
    0
    0
    รบกวนแนะนำร้านเคาะพ่นสีเนียบๆราคาไม่แพงให้หน่อยนะครับ
    ที่โดนคือ กันชนหน้าด้านขวา กับ ตัวถังหน้าด้านขวา
    ประกันของรถที่ชนผมรับผิดชอบน่ะครับ (รถเมลล์)
    ประกันบอกว่าให้ร้านตีราคาซ่อนแล้วส่งใบเสนอราคาไปให้เค้าน่ะครับ
    เลยอยากหาร้านทำเนียบๆ ใกล้ๆรอบบางกะปิครับ
    ได้เบอร์โทรด้วยยิ่งดีครับ

ขอบพระคุณทุกคนมากครับ

ปล.ตอนนี้รถดูแล้วเหมือน แมวแก้มป่องแก้มตอบไปข้างนึง รับไม่ได้ไม่น่ารักเลย T_T

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    มีแถวซอยคลองลำเจียก 35 หรือ 40 อะไรเทือกๆนั้น ไม่แน่ใจ ชื่อ 2003 การาจ ติดต่อ โจ 089 799 0776 งานใช้ได้ เวลาได้ นัดเป็นนัด ลองติดต่อดู ให้เค้าเดินเรื่องคุมราคากับ คู่กรณีให้จบเลย แล้ว ค่อยนัดรถเข้า งานสีงานตัวถัง เจ้านี้มัน โอ อยู่น่ะ พอได้ล่ะ แต่ต้องลองติดต่อดู เพราะงาน บ. ประกันบางเจ้ามันไม่รับเลยล่ะ ไม่ไหว ไม่ได้ เจ้านี้มันไม่รับงานเข้าอยู่แล้ว สนใจก็ลองสอบถามดู
    รถผมหน้าเต็มหลังครึ่ง มันยังทำกลับมาได้ ถ้าไม่บอกนี่ดูไม่ออกว่าชนหนักมา ได้ขนาดนี้เรียกว่าใช้ได้แล้วล่ะ
    กับอีกที่จะอยู่แถว วัชรพล ชื่อ พรีเซีสต ไว้จะค้นเบอร์ให้

3. karnsomchit

karnsomchit New Member Member

55
    0
    0
    อู่สายพิณ จังหวัดนนทบุรี ติดต่อเฮียทราย แน่นอนที่สุด รับประกัน
    อยู่ในทางเข้าจังหวัดนนทบุรี มาจากถนนติวานนท์จนสุดถนนเป็นสี่แยกตัดกับถนนกรุงเทพฯนนท์ เลี้ยวขาวไปประมาณ1กม. เลยโชว์รูมนิสสันไป อยู่ซ้ายมือติดถนนเลย หาไม่ยาก โทร0892015631

4. hian

hian New Member Member

12
    0
    0
    ใครมีที่ดีๆอีกก็เข้ามาแนะนำอีกนะครับ

ขอบพระคุณทุกคนครับ

5. tolstoy

tolstoy New Member Member

14
    0
    0
    อัพหน่อยละกันนะครับ
    แล้วประตูบุบนิดหน่อย (เบียดที่แคบ) ซ่อมดีมั๊ยครับ รับไม่ได้ขัดลูกกะตา

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ได้ซ่อมรึยังคับ

ยังไงก็ระวังเรื่องประกันด้วยแล้วกัน

ลูกเล่นมันเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้