sr-ฝาแดง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย obeya, 10 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    เมื่อวานผมไปบางนามาไปเจอ sr-ฝาแดงไม่โบ ราคา20000 ไม่ทราบว่าวางอยู่รุ่นไหน spec
    เป็นงัย เกียขับหน้าคับ

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เริ่ม จะ ขยับ ขยาย กิจ การ แว้วว

555+ อยู่ ใน ไหน ไม่ รู้ เหมือน กัน อะ ครับ 555+

รู้ แต่ ว่า ถ้า ฝา แดง UK และ ก็ แรง น่า ดู

3. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ฝาแดงตัวที่เป็นเกียร์ไฟฟ้า ดูกล่องเกียร์ให้เบอร์ตรงด้วยนะคับ ตัวนี้ตีนต้นดีคับ แต่พอกลางถึงปลายก็sr20 ทั่วไป

4. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    มีอยู่สองรุ่นได้แก่
    ยูสิบสอง ยูเคสเปค กะ
    พัลซ่า เอ็นสิบสี่
    เป็นเครื่องรุ่นเก่าแล้ว
    อะไหล่บางตัวหายากมาก
    เล่นพริมิร่าพีสิบเอ็ด ดีกว่าคับ
    อะไหล่ตอนนี้เริ่มหาง่ายและเยอะแล้ว
    หรือจะเบิกห้างก็มี

5. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ตอนนี้ ถ้าไม่วาล์ลขยับ ก็มาจับหอย ดีกว่าครับ

6. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    5555 สรุป ได้สวยว่ะพี่ป๊อป

7. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ฝาแดงธรรมดาไม่เทอร์โบ20,000.-ขยับอีกไม่ถึงหมื่นเล่นฝาดำVVLไปเลยดีกว่าครับ,หรือSRฝาขาวเทอร์โบก้อเฉพาะเครื่องไม่เกียร์ก้อ2หมื่นต้นๆครับแต่บู้ทหนักๆเกียร์ไปก่อนเครื่องครับ....ตอนนี้จะขยับขยายก้อรีบๆนะครับเครื่องยนต์มือ2ราคาเริ่มขึ้นตามแก๊สแล้วครับท่านทั้งหลาย....มันคือชีวิต(คนไทย)

8. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เจเดียว ไม่โบ กดไป 3 หมื่น6 แล้วครับ เมื่อ 3-4 เดือนที่แล้ว 2หมื่น2.....

9. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    อยากขึ้น ขึ้นไป ยังไงก็ยังไม่เปลี่ยนเครื่องตอนนี้หรอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้