ถามเรื่องโช้ค ms132

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย yakba, 10 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yakba

yakba Guest

0
    0
    0
    ใช้ของเวนทูรี่ได้รึเปล่า ความยาว 15นิ้วใช้หรือไม่ และแม็กใส่18นิ้วหน้า8หลัง9ได้หรือไม่(เป็นของnissan300zx) รูน็อตพอดีหรือไม่รบกวนด้วยครับด่วนเดี๋ยวพี่เขยเปลี่ยนใจไม่ไห้

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ไม่แน่ใจนะคับ
    ของผมใช้โช้คโหลดของฟอร์จูนเนอร์ทั้งสี่ต้นเลยคับ
    ข้างหน้าเอาตะไบไสเบ้านิดนึง หนึบดีคับ
    แต่จะใส่ได้ไม่ได้ต้องลองเทียบดูอีกทีนะคับ

3. YAKBA

YAKBA New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้