ใครเคยเปลี่ยนยางฝาท้าย(TRUNK) บ้างครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Da vip crew, 23 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    ของ JZS133 อ่ะครับ ที่ไหนมีขายบ้าง ผมสั่งไปแล้วแต่รอนานเกิน เลยอยากจะถามความเห็นทุกคนอ่ะครับ ว่าที่ไหนมีของเลยบ้างครับ

ช่วงนี้ฝนตกเด๋วน้ำเข้าครับ อิอิ:D

2. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ไม่เคยคับปิ่น ลองไปดูซอยสวนสน สุขาภิบาล สาม มีร้านขายยางขอบประตู ขอบกระโปรง เห็นของเค้ามีเยอะมาก ขนาด TA22, 23 ยังมีของ ยังไงลองเทียบดูนะคับ ถ้าไม่มีจริงๆ ลองเบิกห้าง

3. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0

ขอบคุณมากๆๆๆครับพี่เอก ทีแรกไปสั่งถึงวรจักร(เบิกห้าง) เค้าบอกมีของ พรุ่งนี้ได้ พอโทรไปถามมันบอกไม่มี ต้องสั่งญี่ปุ่น รอ45วัน ผมเลยยกเลิกไป ตอนนี้กำลังติดต่ออีกร้านนึงอยู่ เหงบอกมีของไทย ถ้าไม่ได้จะลองไปร้านพี่เอกดูครับ:D

4. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ส.สยามยางยนต์

30/24 ซ.รามคำแหง 60 (ม.สวนสน) โทร. 0-2374-8580, 0-2374-2705

จากรามคำแหง (สุขาภิบาล3) เข้าซอย ร้านอยู่ทางซ้ายมือตรงข้ามศาลพระพรหม

ลองติดต่อดูนะ

5. <<PuMP>>

<<PuMP>> New Member Member

31
    0
    0
    ของปั๊มก้อเปลี่ยนนะคับพี่ปิ่น...แต่ไม่รู้ขนาดเดียวกันรึป่าว....
    แต่ที่อู่สีเค้าเปลี่ยนมาให้....

6. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ประมาณเท่าไหร่เหรอคับ?

ของผมน้ำเข้าแล้ว กลัวผุ -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้