3S GE ไอดีกลม ปี 94 จากตากลมครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย 3s ge ไอดีกลม, 10 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    405SRI วางเครื่อง 3S GE มาครับ เครื่องตัวนี้มีเซ็นเซอร์อะไรบ้างครับ ที่มันไปต่อกับกล่อง เครื่องที่ผมวางมันมีเซ็นเซอร์ตามนี้อ่ะครับ (ตอนนี้กินแก๊สเยอะเลย 6 โลลิตรอ่ะครับ)
    1. เซ็นเซอร์วัดอุณหภูมิที่กรองอากาศ
    2. เซ็นเซอร์วัดอุณหภูมิที่หม้อน้ำ
    3. เซ็นเซอร์แอร์แว็คคัม
    4. เซ็นเซอร์ O2( ตัวนี้สีเหลือง ๆ หรือทองเหลือง)
    5. เซ็นเซอร์ ไอแอ็ค (ต่อเข้าคอมพิวเตอร์)
    6. สปรีดเซ็นเซอร์

ช่วยทีครับ ๆ

1. จขกท

จขกท Guest

0
    0
    0
    อัพ

รอพี่ ๆ ที่ใช้เครื่อง 3S GE อยู่นะครับ

2. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    แหะๆ ลองไป คลับ 3s จะได้คำตอบ ไวกว่า นะคับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้