โคมวิเศษ...ไม่ช่าย...โคมไฟหน้าNX

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Singha.com, 12 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    รบกวนเพื่อนๆๆพี่ๆ
    หาโคมไฟหน้า NX ได้ที่ร้านไหนบ้างครับ
    หรือใครมีอยากขายช่วยแจ้งหน่อยครับ
    พอดีของผมฝั่งด้านคนขับ โดนหินแตกครับ
    พอจะทราบราคามั้ยว่า คู่เท่าไหร่อ่ะครับ แล้วมีแยกขายมั้ยครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

ปล.รถผมเกียร์ 5มันกลับมาประจำการเหมือนเดิมแล้วครับ

2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    เซียงกงบางนาครับคู่3000บาท

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    อยากถอดขายจัง

4. momo234

824
    6
    0
    แล้วจะใส่อะไรอ่ะครับ

5. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    อ้า อย่างนี้แปลว่ามีรายการโปรเจ็คเตอร์แน่นอน

อ้อ โคมหน้ามือสอง ร้านเฮียเจ้าประจำเราไม่รู้ว่าจะยังเก็บไว้หรือเปล่านะครับ
    เพราะตอนที่ผมซื้อชิ้นหน้ามาจากเค้า เห็นเค้าเก็บไฟหน้าไว้ด้วยครับ
    แต่บางนานั่น เห็นครึ่งหน้าตัดอย่างน้อย 3 ชิ้นครับ

6. momo234

824
    6
    0
    โปรเจ็คเตอร์มีมือ2ด้วยเหรอครับน่าสนใจมากๆครับ
    แล้วต้องใส่ตัวไหนครับ

7. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    จิงป่าวป๋าอ๊อด แล้วเมือ่ไหร่จะถอดขายล่ะครับ
    ตอนนี้เอาสติ๊กเกอร์ปิดรู กันน้ำเข้าอยู่ครับ

แล้วร้านเฮียเจ้าประจำของพี่ ที่เก็บไว้อยู่ไหนครับมีเบอร์บ้างป่าวครับ

ขอบคุณครับ

8. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    มีแผนอีกแว้วววว....

9. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    สู้ๆ รอชมโปรเจ๊ค

10. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    อย่ายุได้มั๊ย

11. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ใช้ของโฟร์ค กอล์ฟ รึเปล่าอ่ะครับพี่

12. Anankhet

1,282
    5
    38
    ใช่ครับ
    ส่วนการแปลงหน้าไปเป็นรุ่นอื่น ผมคงไม่ทำครับ เพราะอยากใช้หน้าเดิมที่มองแล้วยังไงก็ NX

13. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    เห็นด้วยๆๆๆๆ วงแหวนๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้