ถามเรื่องโช๊ค ครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย PKOSIN, 10 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PKOSIN

PKOSIN New Member Member

16
    0
    0
    ถามเรื่องโช๊ค ครับ กำลังจะทำช่วงล่างใหม่ครับ
    และจะติดแก๊สด้วย เลยอยากถามเรื่องโช๊คหน่อย
    ตอนนี้ใช้โช๊คเดิม ตัดสปิงอยู่ มันเริมพังแล้ว
    1. โช๊ค b16 หน้าหลัง เป็นไง
    2. โช๊ค EK หน้าหลัง เป็นไง
    3. หรือใช้โช๊คเดิมสปิง b16
    4. หรือใช้โช๊คเดิมสปิง EK
    5.หรือจะผสมกันไงดีครับ
    อยากได้แบบหน้าทิ่มตูดโด่ง หนึบๆ

ขอบคุณครับ

2. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    up...................................
    รอผู้รู้คับ

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    1.....ข้ออื่นไม่ต้องเลือก
    ถ้าอยากโด่งก็เปลี่ยนสปริงหลังของ ek

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้