เครื่องคาบิว เติม 91 ได้ป่าวคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป xxx, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหัวข้อคับใครเคยใช้ หรือ ใช้อยู่ ช่วยบอกด้วยคับ
    เพราะผมเคยเติมแก็สโซฮอล95 แล้วสะดุด อ่ะคับ เลยไม่เติมอีกเลย
    แล้วเบนซิน91จะมีปัญหามั๊ยคับ

1. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ใช่ได้ครับผมใช่อยู่ ปากคาร์บูแดงแป็ดดด.................ใช่ได้ครับผมใช่มาหลายปีแหละ

2. ushare2000

ushare2000 New Member Member

9
    0
    0
    ผมใช้อยู่ครับ 91 ใช้มา 4 ปีแล้ว ไม่มีปัญหาอะไร
    แต่ตอนนี้เพิ่ม LPG ห้อยท้ายมาด้วย
    :cool::cool:

3. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    ได้ครับ ฟังธง

4. nop_per

nop_per New Member Member

28
    0
    0
    ได้อีกเสียงครับเติมมา2ปีกว่าแหล่ะยังไม่มีอาการผิดปกติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้