ท่อน้ำมันกลับของเทอร์โบต่อกับอะไรครับ.....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Mr. DONUT, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ท่อน้ำมันกลับของเทอร์โบต่อกับอะไรครับ.....
    เครื่อง 2L ท่าไม่เจาะอ่าง จะมีวิธีอื่นป่าวครับ

ขอบคุณครับ.....

2. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    รอศึกษาอยู่เหมือนกัน

3. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ไม่ทราบเลยคร๊าบ มาช่วยกระตุ้นกระทู้คร๊าบ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เจาะอ่าง ดีที่สุดครับ

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อ๋อ....ขอบคุณครับ...

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อ่างแตก แล้วน้องเขาจะว่ายน้ำที่ไหน ล่ะ
    อิ อิ อิ

7. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ซะงั้น แล้วท่าต่อกับไดชาร์จ มันจะได้ป่าวครับ

8. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    มาหาความรู้ครับ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เทอร์โบอะไรอะครับ ถ้าเอาชัวๆเจาะเคร้งเลยดีกว่าครับเพราะน้ำมันไหลกลับมันค่อนข้างมีแรงดันไม่ได้สม่ำเสมอ ตามรอบเครื่องอะครับเดี๋ยวต่อจากตูดไดร์ แล้วจะไหล่กลับไม่ทันแล้วจะรั่วที่เสื้อเทอร์โบแน่นอน

10. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ถ้าเข้าตูดไดร์ท สายน้ำมันจะแตก บ่อย เพราะ แรงดันจะมาก คับ

เจาะก้นแคร้ง ดีกว่า

11. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ตามที่ตาแมน และ จิ้นบอก ครับ

ถ้าเครื่องโบมันอยู่ที่เสื้อเลยแต่ถ้าไม่ใช่เครื่องโบก้อต้องเจาะอ่างคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้