ถ้าซื้อหลังคาSanroofได้อะไรบ้างคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Kupee, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    ถ้าซื้อหลังคาSanroofได้อะไรบ้างคับและมีกี่ประเภทคับและเรื่องทางน้ำระบายออกอะไรประมาณนั้นต้องทำไงอยากทราบเพื่อจะติดคับ

2. Kupee

118
    0
    0
    up

upupupupup

3. Kupee

118
    0
    0
    ซันลูฟ กับ มูนลูฟ ต่างกัน

ซันลูฟ กับ มูนลูฟ ต่างกันอย่างไรเข้านิยมติดอันไหน ทั้ง2อย่างต้องใช้มือเปิดทั้ง2อย่างเลยเหรอควรติดอย่างไหนคับที่สวยๆคับแบบเป็นข้อมูลคับอยากจะติดก่อนวันนี่25นี้คับ วอนผู้รู้ช่วยด้วยคับ

4. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
  5. Kupee

118
    0
    0
    มีไรบ้าง

Moonroof ได้อะไรบ้าง อุปกรณ์มีกี่ชิ้นอะไรบ้างเวลาซื้อจะได้ครบๆเช็คง่ายๆคับ

6. [[Boso]]

[[Boso]] New Member Member

36
    1
    0
    ได้หลังคา ผ้าหลังคา มือจับ ไฟหลังคากลาง+หน้า บังแดด 3 ชิ้น สวิทซ์ รีเลย์ สายไฟ ฝุ่น ปะมานนี้อะคับ

7. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    ....ดูผ้าหลังคา แบบสวยๆ ไม่ขาด .... สายไฟต้องไม่ตัด มาพร้อมสวิตซ์ .... ฝาครอบตรงมือจับหลังคา มาให้ครบ ...หาซื้อตอนหลังยากครับ :) .....ถ้าให้ลองเปิดได้จะดีมากเลย ....เพราะของผมรางม่ายดี :D

8. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    อยากได้มั่งจัง

9. Kupee

118
    0
    0
    ฝาครอบตรงมือจับหลังคา มีรูปไหมคับ

ดูผ้าหลังคา แบบสวยๆ ไม่ขาด .... สายไฟต้องไม่ตัด มาพร้อมสวิตซ์ .... ฝาครอบตรงมือจับหลังคา มาให้ครบ ...หาซื้อตอนหลังยากครับ :) .....ถ้าให้ลองเปิดได้จะดีมากเลย ....เพราะของผมรางม่ายดี

มีรูปให้ดูไหมคับว่ามีไรบ้าง จะได้รู้และรูป ที่บังแดง3ชิ้นคับเป็นไง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มิถุนายน 2008
  10. Kupee

118
    0
    0
    อยากดูรูป อุปกรณ์ คับจะได้เช็คของถูกคับ ช่วยที่คับ

11. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    ...ขอยืมรูปจากคุณฟ้าครับ ...:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มิถุนายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้