ช่วยแนะนำร้านแอร์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย kannt, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kannt

kannt New Member Member

3
    0
    0
    ใช้ P 11 อยู่ครับ ปรับแอร์มาที่ร้อนสุดก็ยังเย็นอยู่ และแอร์ไม่เคยตัด ลองถามร้านแอร์แถวบ้านบอกว่าต้องให้ทางศูนย์ดูที่กล่องอิเล็คทรอนิคของรถ ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้ ช่วยแนะนำร้านที่ทำให้หน่อย ครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ได้ไปถอดท่อน่ำร้อนฮีทเตอร์ออกหรือเปล่าครับ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เจอสาเหตุและวิธีแก้ บอกกันบ้างเน้อ เป็นเหมือนกัน แต่ขี้เกียจแก้ล่ะ ปล่อยมันเย็นอย่างงั้นล่ะ มันเย็นผมยังว่ามันดีกว่ามันไม่เย็น ทนลำบากปิดเปิด A/C มันหน่อยก็เอาล่ะ ตอนหลังมันเพี้ยนสุดๆ เปิด 30 องศา เย็นกว่า 20 องศาอีก ไม่อยากวิ่งเข้าวิ่งออกร้านนั้นร้านนี้แล้ว
    ต้องทำ

ทำใจ

เฮ้อออออออออออออ

4. XMAN

XMAN New Member Member

35
    0
    0
    ถอดดูทั้งระบบเลยจะดีกว่านะครับ หาร้านแอร์แถวๆ รามอินทราก็มีหลายร้านนะครับ

5. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ผมรอคำตอบเรื่องแก๊ส3ระบบอยู่นะครับ

ช่วยตอบด้วย

เพราะยังไม่เคยเห็นเลยอ่ะ

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

อยากรู้ด้วยคน

เป็นความรู้ใหม่อะ

7. Tuck1

Tuck1 New Member Member

91
    0
    0
    มีด้วยเหรอ รออ่าน รออ่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้