อยากรู้จริงๆๆ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย giokae, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    เรื่องกินน้ำมัน
    เขาเล่าว่า ยางหน้ากว้าง 205 กินน้ำมันก่า 195 - 185 จิงปะ

2. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ผมว่ามันคงมีผลน้อยมากอ่าคับ

ถ้าพูดถึงยางอย่างเดียว น่าจามีปัจจัยอื่นอีกที่น่าพูดถึง

แรงดันลมก็น่าจามีผลนะคับ น้อยไปก็ย้วย ก็จาให้กินกว่าเดิมก็ได้ หรือว่าเติมสองข้างไม่เท่ากัน ก็มีผลได้อ่าคับ

อยู่ที่คนขับอ่าคับ ผมว่ามีผลมากที่สุด ละก็เหนผลที่สุดด้วย

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    มันกินซิคับก้อ นะขาตีนโหด มั้ยใช่เหรอพี่

4. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    สัมพัสพื้นมากก่าเดิมก็กินซิคับ....แต่ผมว่ามันเล็กน้อยนะ... กินไม่กิน..อยู่ที่เท้าเราคับ...น่าจะเป็นแบบนี้ซะมากก่าอะ..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้