รถสมาชิกในคลับเราที่ได้ลงหนังสือ "นักเลงรถ" เล่มเดือนนี้ครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มีรถพี่ปุ้ย นายตาว พี่กวง และก็รถบอย (VIP.) ครับ ลองไปหาซื้ออ่านดูได้ครับ นักเลงรถ ฉบับเดือนมิถุนายน 2551 แหล่มๆ ทั้งนั้น :D:D:D

2. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ
    ตอนนี้ อยู่นครปฐม พี่เอ็กช่วยตอบทีครับ

3. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ดีจังอิอิ

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แผงหนังสือทั่วไปครับ หรือเอาง่ายๆ ก็เซเว่นที่ขายหนังสืออ่ะ มีแน่นอน ........

5. Joule

203
    0
    0
    ครับผม ขอบคุณพี่กอล์ฟคับ

6. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ต้องเป็นนักเลงหรือปล่าวครับถึงเขาจะให้ลง หนังสือ นักเลงรถ อิอิอิอิ

อยากลงด้วยมั้งจัง อิอิ

7. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ต้องไปหาซื้อแล้วแหล่ะ

เดี๋ยวขอไปหาดูหนังสือก่อนนะ :D:cool:

8. the_gamez

751
    1
    0
    หนังสือออกยังค้าบ

9. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    เอารูปมาลงด้วย ก๊อฟ อยากเห้นๆๆ

10. Joule

203
    0
    0
    ซื้อหนังสือมาแล้วครับ
    รถสวยทั้ง 4 คันเลยครับพี่

11. the_gamez

751
    1
    0
    จัดไปเด๋วไปซื้อ และ วันนี้

12. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ซื้อมาดูแล้วครับคิดถึงมันมากเลยอะครับพี่น้องครับ
    สวยๆทั้งนั้น.............

13. the_gamez

751
    1
    0
    ไปดูมาแล้วครับอิอิอิ หยิบมาด้วย

รถพี่ปุ้ย เครื่องเสียงแจ่มๆครับอิอิอิ เล่นเอาไม่มีที่นั่งเบาะหลังเลย

14. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    สะบายครับไปไหนไปกัน 2คน555555555
    โดยเฉพาะไอ้สมตุ่ยชอบนั่งคนนี้มากเป็นพิเศษครับ

15. the_gamez

751
    1
    0
    สวยงามครับ

16. boylpn

775
    2
    18
    ไปซื้อมาแล้ว

เป็นตอนนี้นัดถ่ายลงหนังสือเมื่อคราวที่แล้วนี่หน่า... นึกว่ารถคุณปุ้ยที่ลงเนี่ยจะเป็น cef ซะอีก แต่ก็สวยทุกคันเลยนะเนี่ย สวยคนละแบบ :D:cool:

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใครว่างๆ ก็เอารูปมาลงให้สมาชิกดูกันเน้อ ........... สวยๆๆ

18. boylpn

775
    2
    18
    เดี๋ยวเอาไปให้ดู

แต่เดี๋ยวจะลงให้นะคร๊าบ ขอลดขนาดรูปก่อน :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้