อยากรู้ว่าบี14ท้ายยาวใส่ค้ำล่างได้ป่าวครับ. เหนพวก อเมร่า*...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nithi Kongkhlai, 18 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    อยากรู้ว่าบี14ท้ายยาวใส่ค้ำล่างได้ป่าวครับ. เหนพวก อเมร่า* ใส่แล้วสวยมากครับอยากใส่แต่ลองถามร้านที่ขายค้ำล่างเค้าบอกตัวนี้ใส่ไม่ได้มันจริงรึป่าวครับ

2. ของเดิมบี14ดีอยุ่แล้วครับ ไม่ใช่ปีกนกแยกแบบพวกนั้น คานเดิมแบบมัลติลิ้งนี่สุดยอดแล้ว ถ้าอยากจะดูดีก้อซื้อแบบที่ติดหลอกก้อได้ครับ มีขายเหมือนกัน

3. ลองศึกษาการทำงานของมัลติลิ้งบีมดูครับ ดีกว่าเจ้าอื่นเยอะ ไม่จำเป็นต้องไปใส่เลย ค้ำล่าง

4. แผ่นอลูมิเนียมเอามาใส่หลอกๆได้อยู่

5. ถ้าใส่เสร็จ ขอชมบ้างนะคัฟ

6. นี่อะหรอ

7. Suppachok Somyuu

Suppachok Somyuu Guest

0
    0
    0
    ของผมติดหลอก เอาคาบ
    ใช้น๊อตตัวผู้ เชื่อมยึดติดกับคานล่าง สองฝั่งคาบ แล้วยึดน๊อตติดคาบ

8. Suppachok Somyuu

Suppachok Somyuu Guest

0
    0
    0
    ลักษณะ แบบนี้อะคาบ ที่ผมไปติดมา

9. Panya Putsawet

Panya Putsawet Guest

0
    0
    0
    ข้างหลังเป็นคานแข็ง น่าจะใส่ได้แค่ความสวยงาม แต่ ข้างหน้า ค้ำล่าง ปีกนก 4 จุด กับ 2 จุด b14 มีใส่นะครับ ใส่แล้ว ช่วงล่างแน่นขึ้นเยอะครับ

10. Aj Hacker

Aj Hacker Guest

0
    0
    0
    เชื่อมแปะเอาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้