รอบเดินเบา champ ครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย bluea32, 14 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bluea32

bluea32 New Member Member

28
    1
    0
    เคยอ่านเจอที่กระทู้ในบอร์ดเก่านานมากแล้วครับ พอดีตอนนั้น save วิธีลงไว้ในเครื่องคอมด้วยกะว่าว่างๆจะลองทำแต่พอดีผม format เครื่องคอมไปแล้วลืม backup ไว้ใครมีวิธีช่วยสอนผมด้วยครับเอาแบบละเอียดๆเลยนะครับ

2. bluea32

28
    1
    0
    ไม่มีใครพอมีวิธีเลยเหรอครับคือรอบเดินเบารถผมมันเริ่มไม่นิ่งแล้วอ่า

3. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    อ่า ลอง Check Vaccum ว่า รั่ว หรือ ไม่ ก่อนดีไหม ครับ ถ้า รั่ว ก็ เปลี่ยน ครับ
    ให้ ดี ลองไป Free Style ดีก่าไหม

4. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    โอ้วววว มาถามที่นี่เลยเหรอคับ หุหุหุหุ

5. bluea32

28
    1
    0
    เคยเจอในกระทู้นี้ที่บอร์ดเก่าอ่าครับเผื่อมีคนเข้าเก็บไว้เหมือนผม
    งั้นไปถามที่บอร์ดเราด้วยก็ด้ายว่าแต่พี่รู้มั๊ยอ่า

6. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    อิอิ ม่ายรู้อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้