ขอรบกวนพี่ๆหนอย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย username.com00, 11 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. username.com00

username.com00 New Member Member

65
    8
    0
    คือแบบว่า รถผมวิ่งครบ 100,000 โล แล้วแต่ไม่รู้ว่าจะต้องเอาไป CHECK อะไรบ้าง ขอรบกวนให้พี่ๆ ช่วยบอกหน่อยครับ :confused:

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    สิ่งที่ต้องเปลี่ยนตามระยะนะครับ
    สายพานราวลิ้น
    ปั้มน้ำ
    บูทยางต่าง ๆ มีไรอีกหว่า
    เด๋วรอคนมาช่วยตอบอีกนะครับ

3. username.com00

username.com00 New Member Member

65
    8
    0
    ขอบคุณคับแล้วจะต้องเตรียมงบซักเท่าไหร่ มีร้านที่พอจะแนบ้างได้ไหมครับหรือว่าเข้า 0 ดีกว่า

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เข้าศูนย์เป็นครึ่งหมื่นเลยแน่ๆครับ อู่ข้างนอกดีกว่าครับผม

5. username.com00

65
    8
    0
    ขอบคุณคับแต่ว่าอู่แถวไหนบ้างคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้